IES7120-4GS: Switch công nghiệp hỗ trợ 16 cổng Ethernet tốc độ 10/100Base-TX(RJ45) và 4 cổng SFP tốc độ 1000Base-SFP

5 5 1 Product
Giá: Liên hệ

IES7120-4GS Switch công nghiệp hỗ trợ 16 cổng Ethernet tốc độ 10/100Base-TX(RJ45) và 4 cổng SFP tốc độ 1000Base-SFP của hãng 3Onedata-China hiện đang được BKAII đang phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.IES7120-4GS được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh,…

Mô hình ứng dụng:

Tính năng của sản phẩm:  

  • Support 4 Gigabit fiber ports (SFP slot), 16 100M fiber and copper ports optional 
  • Adopt SW-Ring patent technology, support single ring, coupling ring, chain ring, Dual-homing ring network function, automatic recovery time of network failure < 20ms 
  • Support dual power supply input, input voltage: 12~48VDC 
  • Support -40~75℃ wide operating temperature range

Thông số kỹ thuật của sản phẩm:

Standard

&

Protocol

IEEE 802.3 for 10Base-T

IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX

IEEE 802.3z for 1000Base-X

IEEE 802.3x for Flow Control

IEEE 802.1D for Spanning Tree Protocol 

IEEE 802.1w for Rapid Spanning Tree Protocol 

IEEE 802.1Q for VLAN

IEEE 802.1p for CoS

Management

SNMP v1/v2c Centralized Management of Equipment, Port Mirroring, QoS, DHCP Server, DHCP Client, File Management, Port Statistics

Security

Classification of User Permissions, Port Alarm, Power Supply Alarm, E-mail Alarm

Switch Function

802.1Q Vlan, Static Port Aggregation, Bandwidth Management, Flow Control

Unicast / Multicast

Static Multicast, GMRP, IGMP-Snooping

Redundancy

Protocol

SW-Ring, STP/RSTP

Time Management

SNTP

Interface

Copper port: 10Base-T/100Base-TX, RJ45, Automatic Flow Control, Full/half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 100Base-FX, SC/ST/FC optional

SFP slot: 1000Base-SFP

Console port: CLI command line management port (RS-232), RJ45

Alarm port: 2-pin 7.62mm pitch terminal blocks, support 1 relay alarm output, current carrying capacity 5A@30VDC or 10A@125VAC>

LED Indicator

Running Indicator, Port Indicator, Power Supply Indicator, Alarm Indicator

Switch

Property

Transmission mode: store and forward

MAC address: 8K

Packet buffer size: 3Mbit

Backplane bandwidth: 12.8G

Switch time delay: < 10μs

Power

Requirement

12~48VDC, 4-pin 7.62mm pitch terminal blocks

Dual power supply redundancy, reverse polarity protection, nonpolarity

Environmental 

Limit

Operating temperature range: -40~75℃

Storage temperature range: -40~85℃

Relative humidity: 5%~95%(no condensation)

Physical Characteristic

Housing: IP40 protection, metal

Installation: DIN-Rail mounting

Dimension (W x H x D): 70mm×160mm×130mm

Weight: ≤1.1kg

Industrial

Standard

IEC 61000-4-2 (ESD), Level 4

lAir discharge: ±15kV

lContact discharge: ±8kV

IEC 61000-4-4 (EFT), Level 4

lPower supply: ±4kV

lEthernet interface: ±2kV

lRelay: ±4kV

IEC 61000-4-5 (Surge), Level 2

lPower supply: common mode ±1kV, differential mode ±500V

lEthernet interface: ±2kV

lRelay: common mode ±1kV, differential mode ±500V

Shock: IEC 60068-2-27

Free fall: IEC 60068-2-32

Vibration: IEC 60068-2-6

Các bài viết tham khảo:

 "BKAII - Thiết bị truyền thông TỐT nhất với giá CẠNH TRANH nhất!"

IPS-G803SM: 8x 100/1000Base-T + 3x 100/1000Base-X SFP Managed Switch

Giá: Liên hệ
IPS-G803SM là dòng sản phẩm Switch Giabit Ethernet công nghiệp của ...

NP301: Bộ chuyển đổi 1 cổng RS232/485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP301 Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/485/422 sang Ethernet của hãng 3One...

IPS-M2404S: 3x Modular slot plus 4x 100/1000Base-X SFP Managed Switch

Giá: Liên hệ
IPS-M2404S là switch công nghiệp vật lý lớp 2 của hãng CTC Union ...

CAN485: Bộ chuyển đổi CAN sang RS485

Giá: Liên hệ
CAN485 1-port CAN Bus to RS-485 Converter của hãng 3Onedata hiện đang&nbs...

IPS-803GSM: 8x 10/100Base–TX+ 3x 100/1000Base–X SFP Managed Switch

Giá: Liên hệ
IPS-803GSM là một dòng sản phẩm switch công nghiệp được thiết...

CAN232: Bộ chuyển đổi CAN sang RS232

Giá: Liên hệ
CAN-232 1-port CAN Bus to RS-232 Converter của hãng 3Onedata hiện đa...

FRM220A-CH20: iAccess™ Ethernet Aggregation Platform

Giá: Liên hệ
FRM220A-CH20   iAccess™ Ethernet Aggregation Platform  gồm 24 + 4 cổng L2 G...

GW1101-1D(RS-485): 1-port RS-485/422 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1101-1D(RS-485)  Modbus Gateway chuẩn công nghiệp hỗ trợ 1 100M Copper Port v&a...

FRM220A-GSW/SNMP-10G: 10G uplink Ethernet Aggregation Switch Card

Giá: Liên hệ
FRM220A-GSW/SNMP-10G10G uplink Ethernet Aggregation Switch Card của hãng CTC-Union hi...

GW1104-4DI(RS-485): Bộ chuyển đổi Modbus Gateway 4 cổng RS485/RS422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
GW1104-4DI(RS-485) Modbus Gateway hỗ trợ  4 cổng RS485/RS422 (mỗi một ...

FRM220A-GSW/SNMP (n): 1G uplink Ethernet Aggregation Switch Card

Giá: Liên hệ
FRM220A-GSW/SNMP (n)   1G uplink Ethernet Aggregation Switch Card của hãng C...

NP302T-2D(RS-232): Bộ chuyển đổi 2 cổng RS232 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP302T-2D(RS-232) Bộ chuyển đổi 2 cổng RS232 sang Ethernet hỗ trợ 02 cổng R...

FRM220-CH20,CH08 & CH04A: iAccess™ Multi-Service Platform - FRM220 Series

Giá: Liên hệ
FRM220-CH20,CH08 & CH04A   iAccess™ Multi-Service Platform - FRM220 Series của...

NP302T-2D(RS-485): Bộ chuyển đổi 2 cổng RS485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP302T-2D(RS-485) Bộ chuyển đổi 2 cổng RS485/422 sang Ethernet hỗ trợ tốc độ&...

Standalone Chassis for FRM220/FRM220A Series: Slide-in-Card Chassis for FRM220 Series

Giá: Liên hệ
Standalone Chassis for FRM220/FRM220A Series   Slide-in-Card Chassis for FRM220 Series c...

NP304T-4D(RS-232): Bộ chuyển đổi 4 cổng RS232 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP304T-4D(RS-232) Bộ chuyển đổi 4 cổng RS232 sang Ethernet hỗ trợ tốc độ 10/1...

FRM220-NMC: Network Management Controller

Giá: Liên hệ
FRM220-NMC   Network Management Controller của hãng CTC-Union hiện đang đư...

NP304T-4DI(RS-485): Bộ chuyển đổi 4 cổng RS485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP304T-4DI(RS-485) Bộ chuyển đổi 4 cổng RS485/422 sang Ethernet  hỗ trợ ...

FRM220-40G-1Q4S: 40G QSFP⁺ to 4x 10G SFP⁺ Transponder

Giá: Liên hệ
FRM220-40G-1Q4S   40G QSFP⁺ to 4x 10G SFP⁺ Transponder của hãng CTC-Union hi...

NP308T-8D(RS-232): Bộ chuyển đổi 8 cổng RS232 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP308T-8D(RS-232) Bộ chuyển đổi tín hiệu 8 cổng RS232 sang Ethernet hỗ tr...
Results 1 - 20 of 976

Bài viết mới cập nhật...