HXSP-485A: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232 sang RS485

Giá: Liên hệ
HXSP-485A Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232 sang RS485 của hãng Hexin ...

HXSP-2108E-A: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
HXSP-2108E-A Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232 sang Ethernet của hãng Hexin...

HXSP-2108E-B: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
HXSP-2108E-B Bộ chuyển đổi tín hiệu RS485/422 sang Ethernet của hãng H...

HXSP-1001 : Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/RS485/RS422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
HXSP-1001 Bộ chuyển đổi tín hiệu từ RS232/RS485/RS422 sang Ethernet của h&a...

HXSP-2108C: Thiết bị chuyển đổi từ RS232 sang RS485/RS422 sử dụng trong công nghiệp

Giá: Liên hệ
HXSP-1208C là thiết bị được sản xuất bởi hãng Hexin - China. Thiết b...

HXSP-1002A: Chuyển đổi 2 Port RS-232 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
HXSP-1002A Bộ chuyển đổi tín hiệu  RS-232 sang Ethernet ( TCP/IP) hi...

HXSP-2118B: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232 sang RS422/RS485

Giá: Liên hệ
HXSP-2118B Bộ chuyển đổi tín hiệu từ cổng RS232 sang RS485/422 của hãng...

HXAD-2118B: Bộ chuyển đổi rs232 to RS485/RS422

Giá: Liên hệ
HXAD-2118B Bộ chuyển đổi tín hiệu từ cổng RS232 sang RS485/RS422 của h&at...

HXSP-485B: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232 sang RS485

Giá: Liên hệ
HXSP-485B Bộ chuyển đổi tín hiệu từ RS232 sang RS485 của hãng H...

HXSP-485C: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232 sang RS485

Giá: Liên hệ
HXSP-485C Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232 sang RS485 không cần nguồ...

HXSP-TTL-U1: Bộ chuyển đổi USB 2.0 sang TTL

Giá: Liên hệ
HXSP-TTL-U1 Bộ chuyển đổi USB 2.0 sang TTL dùng để kết nối thiết bị TTL ho...

HXSP-3100: Bộ chuyển đổi nối tiếp USB 2.0 sang 4 cổng RS232

Giá: Liên hệ
HXSP-3100 Bộ chuyển đổi nối tiếp USB 2.0 sang 4 cổng RS232 với tốc độ truyền d...

HXSP-2108G: Bộ chuyển đổi USB 2.0 sang RS485/RS422

Giá: Liên hệ
HXSP-2108G Bộ chuyển đổi USB 2.0 sang RS485/RS422 với tốc độ truyền dữ l...

TD-277R-SM: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232 sang Single-Mode Fiber Converter

Giá: Liên hệ
TD-277R-SM Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232 sang Single-mode Fiber Converter của ...

TD-277S-SM: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS485/RS422 sang Single-Mode Fiber Converter

Giá: Liên hệ
TD-277S-SM là bộ chuyển đổi tín hiệu RS485/RS422 sang Single-mode F...

HTB-3100/ HTB-3100A/B: Bộ chuyển đổi tín hiệu từ Ethernet sang Singlemode Single Fiber Converter

Giá: Liên hệ
HTB-3100/ HTB-3100A/B Bộ chuyển đổi tín hiệu từ Ethernet sang Singlemode Sing...

HTB-GM-03: Bộ chuyển đổi tín hiệu từ Ethernet sang Series Gigabit Fiber Converter

Giá: Liên hệ
HTB-GM-03 Bộ chuyển đổi tín hiệu từ Ethernet sang Series Gigabit Fiber Converter c...

HTB-GS-03: Bộ chuyển đổi tín hiệu từ Ethernet sang Series Gigabit Fiber Converter

Giá: Liên hệ
HTB-GS-03 Bộ chuyển đổi tín hiệu từ Ethernet sang Series Gigabit Fiber Conver...

HTB-GS-03-A/B: Bộ chuyển đổi tín hiệu từ Ethernet sang Series Gigabit Fiber Converter

Giá: Liên hệ
HTB-GS-03-A/B Bộ chuyển đổi tín hiệu từ Ethernet sang Series Gigabit Fiber Co...

HTB-1100-C: Bộ chuyển đổi tín hiệu từ Ethernet sang Series Fiber Media Converter

Giá: Liên hệ
HTB-1100-C Bộ chuyển đổi tín hiệu từ Ethernet sang Series Fiber Media Convert...
Results 1 - 20 of 57

IKS-6726A-2GTXSFP-HV-T: Modular Managed Ethernet Switch

Giá: Liên hệ
IKS-6726A-2GTXSFP-HV-T Modular Managed Ethernet Switch with 8 10/100BaseT(X) ports, 2 10/100/1000Bas...

AWK-1137C-US: 802.11a/b/g/n wireless client, US band

Giá: Liên hệ
AWK-1137C-US 802.11a/b/g/n wireless client, US band, 0 to 60°C operating temperature của ...

LD200 Series - Dual channel boxed detector

Giá: Liên hệ
The LD200 is a dual channel inductive loop detector. The use of microprocessor and surface mount tec...

IMC-771-SS4R: Intelligent Modular Media Converter, 1000TX/LX, Single-Strand 1550xmt, 70km, SC type

Giá: Liên hệ
IMC-771-SS4R   Intelligent Modular Media Converter, 1000TX/LX, Single-Strand 1550xmt, 70km...

LEO-D30: 2.9" ePaper Display (Batteryless)

Giá: Liên hệ
LEO-D30   2.9" ePaper Display (Batteryless) của hãng Advantech hiện đang đư...

M-7060PD: 4-channel Isolated Digital Input and 4-channel Relay Output Module using the DCON and Modbus Protocols with LED Display (Gray Cover)

Giá: Liên hệ
M-7060PD      4-channel Isolated Digital Input and 4-channel Relay Output Module usin...

PDS-755D-G CR: Device Server/Progr/1 RS-232/4 RS-485

Giá: Liên hệ
PDS-755D-G CR   Device Server/Progr/1 RS-232/4 RS-485của hãng ICP-DASđang ...

OPT-GY1012W20: Industrial Fiber Switch hỗ trợ 100Base-Fx to 2*10/100Base-Tx, Bi-Directional, 20Km, SC/ST

Giá: Liên hệ
OPT-GY1012W20           Industrial Fiber Switch hỗ trợ 1...

PAXLA0U0: Universal DC Input Meter, Dual Relay Output

Giá: Liên hệ
PAXLA0U0 Universal DC Input Meter, Dual Relay Output của hãng Redlion hiện đang đ...

IMC-P101-S-ST: PoE Industrial 10/100BaseT(X) to 100BaseFX Media Converter

Giá: Liên hệ
IMC-P101-S-ST PoE Industrial 10/100BaseT(X) to 100BaseFX Media Converter, Single-mode port with ST c...

TN-5518A-2GTX-WV-CT-T: Layer 2 Managed Switch with 16 10/100BaseT(X) ports, 2 10/100/1000BaseT(X) ports with M12 connectors, dual power input, 24-110 VDC

Giá: Liên hệ
TN-5518A-2GTX-WV-CT-T Layer 2 Managed Switch with 16 10/100BaseT(X) ports, 2 10/100/1000BaseT(X) por...

NPort 5650-8-DT: 8-port RS-232/422/485 Desktop Device Server with DB9 male connectors and 48 VDC

Giá: Liên hệ
NPort 5650-8-DT 8-port RS-232/422/485 Desktop Device Server with DB9 male connectors and 48 VDC powe...

ioLogik 2512-WL1-EU-T: Universal WLAN controller, 8 DIs, 8 DIOs, Click&Go Plus, EU band, -30 to 70°C

Giá: Liên hệ
ioLogik 2512-WL1-EU-T Universal WLAN controller, 8 DIs, 8 DIOs, Click&Go Plus, EU band, -30 to 7...

V2416A-C2-T-W7E: x86 Embedded Computer with Intel® Celeron® 1047UE, 2 DVI-Is, 2 LANs, 4 serial ports, 6 DIs, 2 DOs, 3 USB 2.0 ports

Giá: Liên hệ
V2416A-C2-T-W7E x86 Embedded Computer with Intel® Celeron® 1047UE, 2 DVI-Is, 2 LANs, 4 seri...

MC-7410-C5-AC: x86 Embedded Computer with Intel® Core™ i5 6442EQ processor, fanless, 4 serial ports, 5 Gigabit Ethernet ports, 5 USB 2.0, 4 USB 3.0

Giá: Liên hệ
MC-7410-C5-AC x86 Embedded Computer with Intel® Core™ i5 6442EQ processor, fanless, 4 seri...

DA-682C-KL1-HH-T: Intel® Celeron® 3965U CPU, 2 HDMIs, 2 PS/2s, 6 Gigabit LAN ports, 2 RS-232/422/485 serial ports, 6 DIs, 2 DOs

Giá: Liên hệ
DA-682C-KL1-HH-T Intel® Celeron® 3965U CPU, 2 HDMIs, 2 PS/2s, 6 Gigabit LAN ports, 2 RS-232/...

DA-820-C3-SP-LV-T: i3-3217UE, Dual-core 1.6 GHz, 24 to 110 VDC, -40 to 75°C, without CFast/RAM/OS

Giá: Liên hệ
DA-820-C3-SP-LV-T i3-3217UE, Dual-core 1.6 GHz, 24 to 110 VDC, -40 to 75°C, without CFast/RAM/OS...
Results 1 - 20 of 30