FL485: Thiết bị cắt sét đường RS-485

5 5 1 Product
Giá: Liên hệ

FL485  RS-485 Signal Surge Protector của hãng 3Onedata-China hiện đang được BKAII phân phối tại thị trường Việt NamFL485 được thiết theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh,…

Tính năng của sản phẩm:

1. Ba trạng thái bảo vệ trên tất cả các đường dữ liệu
2. Bảo vệ tín hiệu kết nối tiếp đất
3. Dễ dàng cài đặt, cắm là chạy
4. Bảo vệ tăng áp đột ngột 4.5KV

Thông số kỹ thuật của sản phẩm:

Chuẩn tương thích: EIA RS-485

Tín hiệu RS485: IEC6100-4-5 và ITU-TK20&21

Điện thế hoạt động: 0-5V

Điện thế giới hạn: <15V

Tốc độ truyền áp dụng: 1Mbps

Tín hiệu Isolate: TXD, RXD, GND

Kết nối: Chuẩn industrial terminal block

Suy hao: <0.5dB

Thời gian trễ: <1ns

Môi trường làm việc

Nhiệt độ hoạt động:-40 ~ 85C

Nhiệt độ lưu trữ:-25 ~ 85

Độ ẩm trung bình: 5% ~ 95%

Nguồn nuôi

Đầu vào: không cần nguồn nuôi

Tiêu hao: không tiêu hao

Kích thước

L×W×H: 80mm×25mm×22mm

Khuôn vỏ: Hợp kim Alnico

Màu: Xanh

Khối lượng: 10g 

"BKAII - Thiết bị truyền thông TỐT nhất với giá CẠNH TRANH nhất!"

Downloads fl45_691786624.pdf

IES1024-2F(S): Switch công nghiệp 22 cổng Ethernet + 2 cổng quang Single-mode

Giá: Liên hệ
IES1024-2F(S) Switch công nghiệp với 22 cổng 10/100Base-TX + 2 cổng 10/100Base-FX...

IES608-2F(S): Switch công nghiệp 6 cổng Ethernet + 2 cổng Quang Single-mode + Quản Lý

Giá: Liên hệ
IES608-2F(S) Switch công nghiệp có chức năng quản lý, Plug-and-Play ...

IES5024-2F(S): Switch công nghiệp Quản Lý 22 cổng Ethernet + 2 cổng Quang Single-mode

Giá: Liên hệ
IES5024-2F(S) Switch công nghiệp có chức năng quản lý, Plug-and-Play...

IES608-4F(M): Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 4 cổng Quang Multi-mode + Quản Lý

Giá: Liên hệ
IES608-4F(M) Switch công nghiệp có chức năng quản lý, Plug-and-Play vớ...

IES5024-4F(M): Switch công nghiệp Quản Lý 20 cổng Ethernet + 4 cổng Quang Multi-mode

Giá: Liên hệ
IES5024-4F(M) Switch công nghiệp có chức năng quản lý, Plug-and-Play...

IES205-2F(M): Switch công nghiệp 3cổng Ethernet + 2 cổng Quang Multi-mode

Giá: Liên hệ
IES205-2F(M) Switch công nghiệp với 3 cổng 10/100BaseT(X) và 2 cổng quang ...

IES1024-4F(M): Switch công nghiệp 20 cổng Ethernet + 4 cổng quang Multi-mode

Giá: Liên hệ
IES1024-4F(M) Switch công nghiệp với 20 cổng 10/100Base-TX + 4 cổng 10/100Base-FX...

IES5024-4F(S): Switch công nghiệp Quản Lý 20 cổng Ethernet + 4 cổng Quang Single-mode

Giá: Liên hệ
IES5024-4F(S) Switch công nghiệp có chức năng quản lý,Plug-and-Play với...

IES1024-4F(S): Switch công nghiệp 20 cổng Ethernet + 4 cổng quang Single-mode

Giá: Liên hệ
IES1024-4F(S) Switch công nghiệp với 20 cổng 10/100Base-TX + 4 cổng 10/100Base-FX...

IES205-2F(S): Switch công nghiệp 3 cổng Ethernet + 2 cổng Quang Single-mode

Giá: Liên hệ
IES205-2F(S) Switch công nghiệp với 3 cổng 10/100BaseT(X) và 2 cổng quang ...

IES608-4F(S): Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 4 cổng Quang Single-mode + Quản Lý

Giá: Liên hệ
IES608-4F(S)  Switch công nghiệp có chức năng quản lý, Plug-an...

IES5024-8F(M): Switch Công Nghiệp Quản Lý 16 Cổng Ethernet + 8 Cổng Quang Multi-mode

Giá: Liên hệ
IES5024-8F(M)  Switch công nghiệp có chức năng quản lý, Plug-and-Pla...

IES308: Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet tốc độ 10/100BaseT(X)

Giá: Liên hệ
IES308 Switch công nghiệp với 8 cổng 10/100BaseT(X),hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802...

IES1024-8F(M): Switch công nghiệp 16 cổng Ethernet + 8 cổng quang Multi-mode

Giá: Liên hệ
IES1024-8F(M) Switch công nghiệp với 16 cổng 10/100Base-TX + 8 cổng 10/100Base-FX...

IES7110-2GS: Switch công nghiệp Quản Lý 8 cổng Ethernet + 2 cổng Gigabit

Giá: Liên hệ
IES7110-2GS  Switch công nghiệp có chức năng quản lý 8 cổng E...

IES308-1F(M): Switch công nghiệp 7 cổng Ethernet + 1 cổng Quang Multi-mode

Giá: Liên hệ
IES308-1F(M) Switch công nghiệp với 7 cổng 10/100BaseT(X) và 1 cổng quang ...

IES7110-2GS-2F(M): Switch Công Nghiệp Quản Lý 6 Cổng Ethernet + 2 Cổng Quang Multi-mode + 2 cổng SFP Gigabit

Giá: Liên hệ
IES7110-2GS-2F(M) Switch công nghiệp có chức năng quản lý và ...

IES5024-8F(S): Switch công nghiệp Quản Lý 16 Cổng Ethernet + 8 cổng Quang Single-mode

Giá: Liên hệ
IES5024-8F(S)  Switch công nghiệp có chức năng quản lý, Plug-an...

IES1024-8F(S): Switch công nghiệp 16 cổng Ethernet + 8 cổng quang Single-mode

Giá: Liên hệ
IES1024-8F(S) Switch công nghiệp với 16 cổng 10/100Base-TX + 8 cổng 10/100Base-FX...

IES7110-2GS-2F(S): Switch công nghiệp Quản Lý 6 cổng Ethernet + 2 cổng Quang Single-mode + 2 cổng SFP Gigabit

Giá: Liên hệ
IES7110-2GS-2F(S) Switch công nghiệp có chức năng quản lý hỗ trợ...
Results 61 - 80 of 327

Bài viết mới cập nhật...