MODEL7302: Modem Quang Frame E1

5 5 1 Product
Giá: Liên hệ

MODEL7302  Modem Quang Frame E1 chuyển đổi tín hiệu luồng E1 sang tín hiệu Quang với hiệu suất cao thông qua một hệ thống tích hợp chuyên dụng của hãng 3Onedata-China  hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.MODEL7302 được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh, …

Tính năng của sản phẩm:

1. Thích ứng với tất cả các chuẩn  ITU ( ITU-T G.703, G.704, G.823)
2. Tùy chọn chế độ framing hoặc un-framing
3. Tùy chọn số time slot cho luồng E1
4. Giao diện 120Ω cân bằng/75Ω không cân bằng
5. Hỗ trợ loop back analog/digital cục bộ
6. Hỗ trợ chức năng loop back từ xa (chỉ có giá trị trong chế độ frame)
7. Hỗ trợ chức năng kiểm tra mã ngẫu nhiên, thuận lợi khi kiểm tra luồng quang
8. Khoảng cách truyền lên tới 120km với cáp quang single-mode
9. Có khả năng truyền thông tin với Modem quang V.35, Ethernet
10. Đèn LED báo tình trạng mạng làm việc.
11. Có hai kết cấu lựa chọn là dùng độc lập và gắn khung (frame-mounted 19-inch hỗ trợ 16 modules);
12. Nguồn đầu vào có thể lựa chọn 220V AC và –48V DC hoặc cả hai
13. Khung gắn hỗ trợ nguồn kép, có tản nhiệt, nâng cao độ tin cậy cho hệ thống,

Thông số kỹ thuật của sản phẩm:

Giao diện cổng quang
Mã hóa: CMI
Tốc độ: 2.048Mbps
Bước sóng: 850nm,1310nm hoặc 1550nm
Đầu kết nối: SC/PC
Loại sợi quang : multi-mode, single-mode
Khoảng cách truyền quang:

+ Single-mode lên đến 120km
+ Multi-mode: lên đến 2km
Giao diện E1
Chuẩn: ITU-T G.703  G.704
Cấu trúc khung: CCS(PCM31)/ CAS(PCM30)
Tốc độ:N×64Kbps (N=1~31)or 2.048Mbps
Cổng kết nối: 75Ω (BNC) và 120Ω (RJ45)
Mã hóa: HDB3
Receiving level: 0~-43db
LED chỉ thị
Hiển thị tình trạng hoạt động của nguồn, truyền/nhận dữ liệu, loopback, kiểm tra mã ngẫu nhiên, cảnh báo lỗi mã,…

Kích thước
140mm (depth) x 210mm (width) x 42mm (height)
Gắn Rack 19in  4.5U
Nguồn cấp: Điện áp

+ Đầu vào  85V~264V AC, đầu ra 5V/2A
+ Đầu vào -36V~-72V DC , đầu ra  5V/2A
Frame-mounted:

+ Đầu vào  150V~260V AC, đầu ra 5V/16A,12V/1A
+ Đầu vào  -38V~-58V DC, đầu ra 5V/16A,12V/1A
Suy hao 3W
Nhiệt độ hoạt động: 0° C ~50° C
Nhiệt độ lưu trữ:  -20° C~80° C
Độ ẩm: 5%~90% (không ngưng tụ) 

"BKAII - Thiết bị truyền thông TỐT nhất với giá CẠNH TRANH nhất!"

Downloads model7302.pdf

NP301: Bộ chuyển đổi 1 cổng RS232/485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP301  Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/485/422 sang Ethernet của hãng 3On...

CAN485: Bộ chuyển đổi CAN sang RS485

Giá: Liên hệ
CAN485 1-port CAN Bus to RS-485 Converter của hãng 3Onedata hiện đang&nbs...

CAN232: Bộ chuyển đổi CAN sang RS232

Giá: Liên hệ
CAN-232 1-port CAN Bus to RS-232 Converter của hãng 3Onedata hiện đa...

GW1101-1D(RS-485): 1-port RS-485/422 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1101-1D(RS-485)  Modbus Gateway chuẩn công nghiệp hỗ trợ 1 100M Copper Port v&a...

GW1101-1D(RS-232): 1-port RS-232 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1101-1D(RS232)  Modbus Gateway chuẩn công nghiệp hỗ trợ 1 cổng RS23...

GW1102-2D(RS-485): 2-port RS-485/422 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1102-2D(RS-485) Modbus Gateway công nghiệp hỗ trợ 02 cổng RS485 hoặc RS4...

GW1102-2D(RS-232): 2-port RS-232 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1102-2D(RS-232) Modbus Gateway hỗ trợ 02 cổng RS232 và 01 cổng Ethernet 1...

GW1104-4DI(RS-485): Bộ chuyển đổi Modbus Gateway 4 cổng RS485/RS422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
GW1104-4DI(RS-485) Modbus Gateway hỗ trợ  4 cổng RS485/RS422 (mỗi một ...

NP302T-2D(RS-232): Bộ chuyển đổi 2 cổng RS232 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP302T-2D(RS-232) Bộ chuyển đổi 2 cổng RS232 sang Ethernet hỗ trợ 02 cổng R...

NP302T-2D(RS-485): Bộ chuyển đổi 2 cổng RS485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP302T-2D(RS-485) Bộ chuyển đổi 2 cổng RS485/422 sang Ethernet hỗ trợ tốc độ&...

NP304T-4D(RS-232): Bộ chuyển đổi 4 cổng RS232 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP304T-4D(RS-232) Bộ chuyển đổi 4 cổng RS232 sang Ethernet hỗ trợ tốc độ 10/1...

NP304T-4DI(RS-485): Bộ chuyển đổi 4 cổng RS485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP304T-4DI(RS-485) Bộ chuyển đổi 4 cổng RS485/422 sang Ethernet  hỗ trợ ...

NP308T-8D(RS-232): Bộ chuyển đổi 8 cổng RS232 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP308T-8D(RS-232) Bộ chuyển đổi tín hiệu 8 cổng RS232 sang Ethernet hỗ tr...

NP308T-8DI(RS-485): Bộ chuyển đổi 8 cổng RS485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP308T-8DI(RS-485)  Bộ chuyển đổi tín hiệu  từ 8 cổng RS485 hoặ...

NP3016T-16D(RS-232): Bộ chuyển đổi 16 cổng RS232 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP3016T-16D(RS-232) Bộ chuyển đổi tín hiệu 16 cổng RS232 sang Ethernet ở t...

NP3016T-16DI(RS-485): Bộ chuyển đổi tín hiệu 16 cổng RS485/RS422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP3016T-16DI(RS-485) Bộ chuyển đổi tín hiệu 16 cổng RS485 hoặc RS422 sang E...

NP3016T-16D(RS-232/485/422): Bộ chuyển đổi 16 cổng RS232/485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP3016T-16D(RS-232/485/422)  Bộ chuyển đổi 16 cổng RS232/485/422 sang Ethernet&nb...

TLC422: Bộ chuyển đổi cổng RS-232 sang RS-422

Giá: Liên hệ
TLC422  Bộ chuyển đổi tín hiệu giữa RS-232 và RS-422 của h&atil...

TLC485: Bộ chuyển đổi cổng RS-232 sang RS-485

Giá: Liên hệ
TLC485  Bộ chuyển đổi cổng RS-232 sang RS-485 của hãng 3Onedata hiện ...

SW485C: Bộ chuyển đổi cổng RS232 sang RS485/422

Giá: Liên hệ
SW485C  Bộ chuyển đổi cổng RS232 sang RS485/422 của hãng 3Onedata hiệ...
Results 1 - 20 of 325