IES7110-2GS-2F(S): Switch công nghiệp Quản Lý 6 cổng Ethernet + 2 cổng Quang Single-mode + 2 cổng SFP Gigabit

5 5 1 Product
Giá: Liên hệ

IES7110-2GS-2F(S) Switch công nghiệp có chức năng quản lý hỗ trợ 6 cổng 10/100Baes-T(X) + 2 cổng 100Base-FX Single-mode SC/ST + 2 cổng SFP gigabit, 12-48VDC của hãng 3Onedata-China hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại  thị trường Việt Nam.IES7110-2GS-2F(S) được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng   trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh, …

Tính năng của sản phẩm:

  • Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p,
  • SW-Ring (thời gian phục hồi đầy tải <20ms)
  • Hỗ trợ RSTP, thời gian trao đổi <1s, hỗ trợ cấu hình WEB
  • Hỗ trợ địa chỉ MAC, aging automatic
  • Hỗ trợ cổng hiển thị màn hình, cập nhật dữ liệu
  • Hỗ trợ IGMP tĩnh và động
  • Hỗ trợ thống kê luồng
  • Hỗ trợ cổng phản chiếu hai hướng
  • Hỗ trợ kiểm soát luồng
  • Hỗ trợ cấu hình up và down file
  • Hỗ trợ hiển thị 1 kênh cảnh báo lỗi đầu ra
  • Thiết kế theo chuẩn công nghiệp 4, nhiệt độ hoạt động -25-70°C
  • Thiết kế không bao gồm quạt
  • Bảo vệ theo chuẩn IP30

Thông số kỹ thuật của sản phẩm:

Tương thích chuẩn:  IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W
Giao thức: ARP, ICMP, TCP, UDP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet,, SW-Ring, RSTP, SNMP

Điều khiển luồng: IEEE802.3x, back press flow control

Chức năng:

Chức năng Switch: SW-Ring, QOS, 802.1QVLAN, RSTP, SNMP,
Port trunking, static multicast filter, port mirroring, quản lý bang thông, broadcast storm control, cổng theo dõi tình trạng, nâng cấp online, up và download file cấu hình, user name access system
SW-Ring: hỗ trợ Single, Couple, Chain, Dual homing

Thuộc tính:

Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
Tốc độ lọc tối đa 100M: 148810pps
Tốc độ lọc tối đa 1000M: 1488100pps
Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
Hệ thống trao đổi băng thông: 5.6G
Bảng địa chỉ MAC: 8K

Bộ nhớ:1M
Giao diện

Cổng Điện

+ Tự động kết nối 10Base-T/100Base-TX

+ Chế độ làm việc Half/full duplex

+ Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X

Cổng Quang
+ Cổng quang 100M: 100Base-FX,

+ Đầu nối SC hoặc ST

+ Khoảng cách truyền single mode: 20/40/60/80Km (tùy chọn)

multi mode: 2Km

+ Bước sóng quang: 1310nm, 1550nm
+ Cổng quang 1000M: 1000Base-FX (cổng SFP)
+ Cổng quản lý : debug serial port carry out CLI command
+ Cổng cảnh báo: 2bit 7.62mmTerminal block
+ 1 kênh cảnh báo lỗi đầu ra
+ Khả năng tải: 1A@24VDC>

Khoảng cách truyền:

Cáp đồng xoắn đôi: 100M (chuẩn CAT5/CAT5)
Multimode:1310nm, 2Km
Single mode: 1310nm, 20/40/60Km
1550nm, 60/80/100/120Km

Đèn LED hiển thị:
Run indicator: Run
Hiển thị giao diện: Link(1~8/G1~G2)
Hiển thị đèn nguồn: PWR1, PWR2
Giao diện cảnh báo: Cảnh báo
Nguồn cấp

Nguồn đầu vào: 12~48VDC
Input method: 4 bits 7.62mm terminal block
Bảo vệ tình trạng quá tải: 4.0A(DC) hoặc 5.0A(AC)
Hỗ trợ cảnh báo nguồn đầu dual-DC
Hộ trợ nguồn đôi dự phòng
Support DC input no parity, bảo vệ kết nối ngước
Tiêu hao không tải: 
5.1W@24VDC

 Kích cỡ
Kích thước (HxWxD): 138mm×53mm×110mm
Khuôn vỏ: bảo vệ theo chuẩn IP40, vỏ hợp kim cường lực

Khối lượng: 720g

Lắp đặt: DIN-rail, gắn tường
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động: -25°C ~ 70°C
Nhiệt độ lưu trữ : -40°C ~ 85°C
Độ ẩm trung bình: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)
Tiêu chuẩn đáp ứng
EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS: EN61000-4-2 (ESD) , Level 4
EN61000-4-3 (RS) , Level 3
EN61000-4-4 (EFT) , Level 4
EN61000-4-5 (Surge) , Level 4(AC power supply)
EN61000-4-6 (CS) , Level 3
EN61000-4-8, Level 5
Phép thử sóc: IEC 60068-2-27
Phép thử rơi: IEC 60068-2-32
Phép thử rung: IEC 60068-2-6
Thông tin đặt hàng

IES7110-2GS-2F(M): 6 cổng 10/100Baes-T(X) + 2 cổng 100Base-FX Multi-mode SC/ST + 2 cổng SFP gigabit, 12-48VDC

IES7110-2GS-2F(S): 6 cổng 10/100Baes-T(X) + 2 cổng 100Base-FX Single-mode SC/ST + 2 cổng SFP gigabit, 12-48VDC

IES7110-2GS-2F(SS): 6 cổng 10/100Baes-T(X) + 2 cổng 100Base-FX SM, SX, SC/ST +  2 cổng SFP gigabit, 12-48VDC

 "BKAII - Thiết bị truyền thông TỐT nhất với giá CẠNH TRANH nhất!"

IPS-G803SM: 8x 100/1000Base-T + 3x 100/1000Base-X SFP Managed Switch

Giá: Liên hệ
IPS-G803SM là dòng sản phẩm Switch Giabit Ethernet công nghiệp của ...

NP301: Bộ chuyển đổi 1 cổng RS232/485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP301  Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/485/422 sang Ethernet của hãng 3On...

IPS-M2404S: 3x Modular slot plus 4x 100/1000Base-X SFP Managed Switch

Giá: Liên hệ
IPS-M2404S là switch công nghiệp vật lý lớp 2 của hãng CTC Union ...

CAN485: Bộ chuyển đổi CAN sang RS485

Giá: Liên hệ
CAN485 1-port CAN Bus to RS-485 Converter của hãng 3Onedata hiện đang&nbs...

IPS-803GSM: 8x 10/100Base–TX+ 3x 100/1000Base–X SFP Managed Switch

Giá: Liên hệ
IPS-803GSM là một dòng sản phẩm switch công nghiệp được thiết...

CAN232: Bộ chuyển đổi CAN sang RS232

Giá: Liên hệ
CAN-232 1-port CAN Bus to RS-232 Converter của hãng 3Onedata hiện đa...

FRM220A-CH20: iAccess™ Ethernet Aggregation Platform

Giá: Liên hệ
FRM220A-CH20   iAccess™ Ethernet Aggregation Platform  gồm 24 + 4 cổng L2 G...

GW1101-1D(RS-485): 1-port RS-485/422 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1101-1D(RS-485)  Modbus Gateway chuẩn công nghiệp hỗ trợ 1 100M Copper Port v&a...

FRM220A-GSW/SNMP-10G: 10G uplink Ethernet Aggregation Switch Card

Giá: Liên hệ
FRM220A-GSW/SNMP-10G   10G uplink Ethernet Aggregation Switch Card của hãng ...

GW1101-1D(RS-232): 1-port RS-232 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1101-1D(RS232)  Modbus Gateway chuẩn công nghiệp hỗ trợ 1 cổng RS23...

FRM220A-GSW/SNMP (n): 1G uplink Ethernet Aggregation Switch Card

Giá: Liên hệ
FRM220A-GSW/SNMP (n)   1G uplink Ethernet Aggregation Switch Card của hãng C...

GW1102-2D(RS-485): 2-port RS-485/422 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1102-2D(RS-485) Modbus Gateway công nghiệp hỗ trợ 02 cổng RS485 hoặc RS4...

FRM220-CH20,CH08 & CH04A: iAccess™ Multi-Service Platform - FRM220 Series

Giá: Liên hệ
FRM220-CH20,CH08 & CH04A   iAccess™ Multi-Service Platform - FRM220 Series của...

GW1102-2D(RS-232): 2-port RS-232 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1102-2D(RS-232) Modbus Gateway hỗ trợ 02 cổng RS232 và 01 cổng Ethernet 1...

Standalone Chassis for FRM220/FRM220A Series: Slide-in-Card Chassis for FRM220 Series

Giá: Liên hệ
Standalone Chassis for FRM220/FRM220A Series   Slide-in-Card Chassis for FRM220 Series c...

GW1104-4DI(RS-485): Bộ chuyển đổi Modbus Gateway 4 cổng RS485/RS422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
GW1104-4DI(RS-485) Modbus Gateway hỗ trợ  4 cổng RS485/RS422 (mỗi một ...

FRM220-NMC: Network Management Controller

Giá: Liên hệ
FRM220-NMC   Network Management Controller của hãng CTC-Union hiện đang đư...

NP302T-2D(RS-232): Bộ chuyển đổi 2 cổng RS232 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP302T-2D(RS-232) Bộ chuyển đổi 2 cổng RS232 sang Ethernet hỗ trợ 02 cổng R...

FRM220-40G-1Q4S: 40G QSFP⁺ to 4x 10G SFP⁺ Transponder

Giá: Liên hệ
FRM220-40G-1Q4S   40G QSFP⁺ to 4x 10G SFP⁺ Transponder của hãng CTC-Union hi...

NP302T-2D(RS-485): Bộ chuyển đổi 2 cổng RS485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP302T-2D(RS-485) Bộ chuyển đổi 2 cổng RS485/422 sang Ethernet hỗ trợ tốc độ&...
Results 1 - 20 of 602