PL16DI110: Module đầu vào số DI (110VAC) 16 kênh
Giá: Liên hệ
Nút thêm vào giỏ hàng sẽ xuất hiện sau khi bạn chọn các giá trị ở trên
Thông số kỹ thuật của sản phẩm:
PL16DI110 – 16 DIGITAL INPUTS
Digital Inputs  16
Digital Counters  16
Counter Resolution 32 Bit
Counter frequency 10Hz  (max)
Pulse width 50ms (min)
Counter Mode UP or UP/DOWN
Digital input Voltage Range 100 – 130VAC 50/60Hz
Input Current per input 2mA
Input filter 6553 msec. (max)
Isolation (Field & Logic) 1500 V RMS
Status Indication LED per channel
Các bài viết tham khảo:
"BKAII - Thiết bị truyền thông TỐT nhất với giá CẠNH TRANH nhất!"
Tải về PL16DI110 catalog
LD100: Bộ dò vòng từ phát hiện xe một kênh 220VAC
Giá: Liên hệ
LD100 Bộ dò vòng từ một kênh sử dụng nguồn nuôi là 220VAC của hãng Procon/Aust...
LD400: Bộ dò vòng từ phát hiện xe 4 kênh 220VAC
LD400  Bộ dò vòng từ 4 kênh giúp phát hiện sự kiện từ 4 vòng từ cùng lúc dùn...
LD200: Bộ dò vòng từ phát hiện xe hai kênh 220VAC
LD200  Bộ dò vòng từ 2 kênh, giúp phát hiện sự kiện từ 2 vòng từ cùng lúc c...
LD102: Bộ dò vòng từ phát hiện xe 1 kênh 12-24 VDC
LD102 Bộ dò vòng từ  một kênh dùng trong các bài toán phát hiện xe  sử dụng ...
LD202 – Bộ dò vòng từ 2 kênh phát hiện xe | Loop Detector Procon Australia
LD202 Bộ dò vòng từ phát hiện xe 2 kênh sử dụng nguồn 12-24VDC của hãng Procon/...
LD160: Bộ dò vòng từ phát hiện xe một kênh cho ứng dụng giao thông
Procon LD160 – Bộ dò vòng từ 1 kênh cho hệ thống giao thông & bãi đậu xe LD160 ...
PM16DI Procon | Module 16 DI Modbus RTU RS485 cho PLC & IoT
PM16DI – Module 16 Digital Input Modbus RTU RS485 của Procon Úc PM16DI là module remote i/o t...
Module 8DI 8DO PM8DIO – Digital IO công nghiệp cho PLC, SCADA
PM8DIO là module mở rộng Digital I/O công nghiệp (8DI/8DO) cho phép thu thập và điều...
PM16DO: Module 16 DO hỗ trợ Modbus RTU qua cổng RS485
PM16DO Module mở rộng 16 cổng DO. hỗ trợ modbus rtu cổng rs485 thiết kế theo chuẩ...
PM4RO: Module 4 relay output hỗ trợ modbus RTU qua cổng RS485
PM4RO Module 4 relay output hỗ trợ modbus RTU qua cổng RS485 của hãng Procon/Australia ...
PM8AI/I – Module đọc 8 kênh 4-20mA cho PLC/SCADA | Remote I/O Procon
PM8AI/I là module Remote I/O 8 kênh Analog Input (4–20mA) của hãng Procon (Úc), cho phép th...
PM8AI/V : Module 8 AI tín hiệu điện áp, có hỗ trợ Modbus RTU và cổng RS485.
PM8AI/V Mô đun đầu vào điện áp 8 kênh của hãng Procon/Australia hi...
PM8AO: Module 8 AO tín hiệu dòng 0-20mA, có hỗ trợ Modbus RTU và cổng RS485.
PM8AO Module đầu ra tín hiệu dòng 8 kênh của hãng Procon/Australia hiện đang đư...
PM8VO: Module 8 AO tín hiệu điện áp dải 0-10V, có hỗ trợ Modbus RTU và cổng RS485.
PM8VO Module đầu ra điện áp 8 kênh của hãng Procon/Australia hiện ...
PMIOMAP: Module I/O Mapper
I/O Mapper hãng Procon/Australia được sử dụng cho các giao tiếp điểm-điể...
LD162: Bộ dò vòng từ một kênh
LD162 Bộ dò vòng từ một kênh của hãng Procon-Australia được thiết k...
LD101: Bộ dò vòng từ phát hiện xe một kênh 110VAC
LD101 Bộ dò vòng từ một kênh sử dụng nguồn nuôi là 110VAC của hãng Procon/A...
LD220T: Bộ dò vòng từ phát hiện xe 2 kênh hỗ trợ Modbus RTU RS485
LD220T Bộ dò vòng từ hỗ trợ 2 kênh để nối với dây dò từ dùng trong các ...
LD140: Bộ dò vòng từ 1 kênh hỗ trợ màn hình LCD
LD140 Bộ dò vòng từ 1 kênh hỗ trợ màn hình LCD hỗ trợ nguồn 220VAC của hã...