AOM-1100M: Bộ chuyển đổi quang điện (quang ethernet) 10/100M của hãng AOA Tech

5 5 1 Product
Giá: Liên hệ

AOM-1100M Bộ chuyển đổi tín hiệu Quang sang Ethernet (10/100M) của hãng AOA hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. AOM-1100M được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng,...Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh, …

Tính năng của sản phẩm:

  • 10/100Mbps auto-sensed, easily upgrade
  • Full-duplex and half-duplex auto-sensed
  • MDI/MDI-X Auto Negotiation
  • 10/100Mbps store-and-forward
  • 100Mbps cut-through transmission
  • Packet size up to1552bytes
  • Supporting QoS packets
  • Support flow control and reduce broadcast packets
  • Support 5V-12V DC Power Input
  • Extremely low power consumption, low heat, stable performance

Thông số kỹ thuật của sản phẩm:

Standard IEEE802.3 10Base-T Ethernet,
IEEE802.3u 100Base-TX/FX Fast Ethernet
IEEE802.3 Flow control,
IEEE802.1 1p Qos
IEEE802.1d Spanning Tree
Data Rate Copper: 10/100M; 
Fiber: 100M
Flow control Full duplex: flow control;
Half duplex: back pressure
Copper Port No.s of Copper Port: 1
Connector: RJ45 Connector 
Distance:100m
Fiber Port No.s of Fiber Port: 1
Connector: SC as default, FC/ST optional
Wavelength: MMF 1310nm, SMF: 1310nm, Bi-di 1310/1550nm
Distance: MMF 2Km, SMF 20/40/80/100/120Km, Bi-di 20/40/80/100Km
LED indicators PWR (power supply); 
FL/A (optical link/action) 
TL/A (twisted pairs link/action)
Power supply Working power: DC5V 1A
AC Power Supply: 100V~ AC240V 50/60Hz 
Or DC Power Supply
Power consumption <2W
Environment Operating temperature : -10~55ºC 
Storage Temperature: -40~85ºC
Relative Humidity: 5% to 95% non-condensing
Dimensions 55mmx40mmx25mm
Gross Weight Netl : 0.05kg

Thông tin đặt hàng

Model No. Data Rate Fiber Mode Wavelength Fiber Connector Distance Power Supply
AOM-1100M-M02-EA 10/100M MMF 1310nm SC 2km Ex.AC220V
AOM-1100M-S20-EA 10/100M SMF 1310nm SC 20km Ex.AC220V
AOM-1100M-S40-EA 10/100M SMF 1310nm SC 40km Ex.AC220V
AOM-1100M-A20-EA 10/100M Bi-di TX1310/RX1550nm SC 20km Ex.AC220V
AOM-1100M-B20-EA 10/100M Bi-di TX1550/RX1310nm SC 20km Ex.AC220V
AOM-1100M-A40-EA 10/100M Bi-di TX1310/RX1550nm SC 40km Ex.AC220V
AOM-1100M-B40-EA 10/100M Bi-di TX1550/RX1310nm SC 40km Ex.AC220V

Các bài viết tham khảo:

"BKAII -Thiết bị truyền thông TỐT nhất với giá CẠNH TRANH nhất!"

AOM-244: Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang Quang

Giá: Liên hệ
AOM-244 Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang Quang của hãng AOA hiện đang đ...

FMC-10/100: 10/100Base-TX to 100Base-FX Media Converter

Giá: Liên hệ
FMC-10/100      10/100Base-TX to 100Base-FX Media Converter của hãng CT...

AOV-1V1FA: Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 1 Kênh video - 1 Kênh Audio

Giá: Liên hệ
AOV-1V1FA  Bộ chuyển đổi video Quang  hỗ trợ chuyển đổi 1 kênh ...

AOV-1V: Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 1 Kênh video

Giá: Liên hệ
AOV-1V Bộ chuyển đổi video quang hỗ trợ chuyển đổi 1 kênh video sang quan...

GT-802S: Bộ chuyển đổi quang điện hãng Planet

Giá: Liên hệ
GT-802S là bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000Mbps của hã...

AOV-1V1RD: Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 1 Kênh video, 1 kênh data

Giá: Liên hệ
AOV-1V1RD Bộ chuyển đổi video Quang hỗ trợ chuyển đổi 1 kênh video v&agra...

AOV-4V: Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 4 Kênh video

Giá: Liên hệ
AOV-4V Bộ chuyển đổi video quang hỗ trợ chuyển đổi 4 kênh video sang Quan...

AOV-4V1RD: Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 4 Kênh video, 1 kênh data

Giá: Liên hệ
AOV-4V1RD  Bộ chuyển đổi video quang hỗ trợ chuyển đổi 4 kênh video,...

AOV-8V: Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 8 Kênh video

Giá: Liên hệ
AOV-8V Bộ chuyển đổi 8 kênh video sang Quang của hãng AOA hiện đa...

AOV-8V1RD: Thiết bị chuyển đổi video sang quang 8 Kênh video, 1 kênh data

Giá: Liên hệ
AOV-8V1RD Bộ chuyển đổi video quang hỗ trợ chuyển đổi 8 kênh video sang q...

FMC-1001S: 10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X SFP Media Converter

Giá: Liên hệ
FMC-1001S     10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X SFP Media Converter của h&at...

AOV-16V: Thiết bị chuyển đổi video sang quang 16 Kênh video

Giá: Liên hệ
AOV-16V Bộ chuyển đổi video quang hỗ trợ chuyển đổi 16 kênh video sang qu...

FMC-1000MS: 10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X SFP Web Smart OAM Managed Converter

Giá: Liên hệ
FMC-1000MS 10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X SFP Web Smart OAM Managed Converter &n...

AOV-16V1RD: Thiết bị chuyển đổi video sang quang 16 Kênh video, 1 kênh data

Giá: Liên hệ
AOV-16V1RD  Bộ chuyển đổi video quang hỗ trợ chuyển đổi 16 kênh vide...

FMC-1000M: 10/100/1000Base-T to 1000Base-X Web Smart OAM Managed Converter

Giá: Liên hệ
FMC-1000M 10/100/1000Base-T to 1000Base-X Web Smart OAM Managed Converter  của...

FMC-100M: 10/100Base-TX to 100Base-FX Web Smart OAM Managed Converter

Giá: Liên hệ
FMC-100M  10/100Base-TX to 100Base-FX Web Smart OAM Managed Converter của hã...

IMC1100: Bộ chuyển đổi quang điện chuẩn công nghiệp, tốc độ 10/100M

Giá: Liên hệ
IMC1100 Bộ chuyển đổi Quang điện tốc độ 10/100M được thiết kế theo chu...

FMC-10/100i: 10/100Base-TX to 100Base-FX In-Band Managed Converter

Giá: Liên hệ
FMC-10/100i     10/100Base-TX to 100Base-FX In-Band Managed Converter của h&at...

IMC1100P: Bộ chuyển đổi quang điện POE, chuẩn công nghiệp, tốc độ 10/100M

Giá: Liên hệ
IMC1100P Bộ chuyển đổi tín hiệu quang điện hỗ trợ POE và được...

IMC-100: 10/100Base-TX to 100Base-FX Fiber Converter

Giá: Liên hệ
IMC-100 là bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế theo chuẩn cô...
Results 1 - 20 of 246

Bài viết mới cập nhật...

 
 

Số lượng người đang truy cập...

Đang có 261 khách và không thành viên đang online