EKI-2525M-BE: 4-port Ethernet Switch w/ 1-port 100FX Multi-mode

5 5 1 Product
Giá: Liên hệ

EKI-2525M-BE 4-port Ethernet Switch w/ 1-port 100FX Multi-mode của hãng Advantech - Taiwan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. EKI-2525M-BE  được thiết theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh,… 

Tính năng của sản phẩm:

  • Provides 4 x 10/100 Mbps Ethernet ports with RJ45 connector
  • Provides 1 x 100 Mbps Multi-mode SC type fiber optic port (EKI-2525M)
  • Supports full/half duplex flow control
  • Supports MDI/MDI-X auto crossove
  • Provides broadcast storm protection
  • Provides redundant 12 ~ 48 VDC power input
  • Provides flexible mounting: DIN-rail and Wall mount

Thông số kỹ thuật của sản phẩm:

Communications

  • Standard IEEE 802.3, 802.3u, 802.3x
  • LAN 10/100Base-T (X), 100Base-FX
  • Transmission Distance Ethernet: Up to 100 m
  • Multi-mode Fiber: Up to 2 km (EKI-2525M)
  • Transmission Speed Up to 100 Mbps

Optical Fiber

  • Multi-Mode Wavelength: 1310nm
  • (EKI-2525M) Tx Power: -14/-20 dBm
  • Rx Sensitivity: -31 dBm
  • Parameters: 50/125 um, 62.5/125 um

Interface

  • Connectors 4 x RJ45 ports
  • 1 x ST type fiber connector (EKI-2525M-ST)
  • 6-pin removable screw terminal (Power & Relay)
  • LED Indicators P1, P2, P-Fail
  • 10/100TX: Link/Activity, Duplex/Collision

Power

  • Power Consumption:  Max. 5 W
  • Power Input : 12 ~ 48 VDC, redundant dual inputs
  • Fault Output 1 Relay Output

Mechanism

  • Dimensions (W x H x D):  30 x 140 x 95 mm (1.18" x 5.52" x 3.74")
  • Enclosure IP30, Metal shell with solid mounting kits
  • Mounting:  DIN-rail, Wall

Protection

  • Reverse Polarity Present
  • Overload Current Present

Environment

  • Operating Temperature:  -10 ~ 60°C (14 ~ 140°F)
  • Storage Temperature:  -40 ~ 85°C (-40 ~ 185°F)
  • Operating Humidity:  10 ~ 95% (non-condensing)
  • Storage Humidity:  10 ~ 95% (non-condensing)
  • MTBF:  382,904 hours  

Các bài viết tham khảo:

       "BKAII - Thiết bị truyền thông TỐT nhất với giá CẠNH TRANH nhất!"

EKI-2528: 8FE Unmanaged Ethernet Switch

Giá: Liên hệ
EKI-2528  8FE Unmanaged Ethernet Switch của hãng Advantech hiện đang đư...

ADAM-4051: Module ngõ vào số 16 kênh cách ly, hỗ trợ giao thức Modbus và cổng RS485

Giá: Liên hệ
ADAM-4051 Mô đun ngõ vào số 16 kênh hỗ trợ Modbus RTU được thi...

ADAM-6266: 4-ch Relay Output Modbus TCP Module with 4-ch DI

Giá: Liên hệ
ADAM-6266 Mô đun ngõ ra số 4 kênh dạng relay, ngõ vào s...

WISE-4051: 8-ch Digital Input IoT Wireless I/O Module with RS-485 Port

Giá: Liên hệ
WISE-4051  Mô đun I/O không dây IoT đầu vào số 8 kênh...

ADAM-6015: Module ngõ vào RTD 7 kênh cách ly, hỗ trợ Modbus TCP

Giá: Liên hệ
ADAM-6015 là sản phẩm remote I/O của hãng Advantech - Taiwan hiện đang ...

ADAM-6251:16-ch Isolated Digital Input Modbus TCP Module

Giá: Liên hệ
ADAM-6251 Mô đun ngõ vào kỹ thuật số biệt lập 16 kênh hỗ tr...

ADAM-6017: Module ngõ vào analog 8 kênh, ngõ ra số 2 kênh cách ly, hỗ trợ Modbus TCP

Giá: Liên hệ
ADAM-6017 8-ch Isolated Analog Input Modbus TCP Module with 2-ch của hãng Advante...

ADAM-6050: Module ngõ vào/ra số 18 kênh, hỗ trợ Modbus TCP

Giá: Liên hệ
ADAM-6050 Module ngõ vào/ra số 18 kênh trong đó, 12 kênh DI v&ag...

ADAM-6052: Module ngõ vào/ra số 16 kênh, hỗ trợ Modbus TCP

Giá: Liên hệ
ADAM-6052 Module ngõ vào số 8 kênh, ngõ ra số 8 kênh, cá...

ADAM-6060: Module ngõ vào số 6 kênh, ngõ ra Relay 6 kênh, hỗ trợ Modbus TCP

Giá: Liên hệ
ADAM-6060 Module ngõ vào số 6 kênh, ngõ ra Relay 6 kênh, hỗ tr...

ADAM-4520: Bộ chuyển đổi tín hiệu cách ly RS232 sang RS485/422

Giá: Liên hệ
ADAM-4520 Bộ chuyển đổi tín hiệu cách ly RS-232 sang RS-485/422 cô...

ADAM-4510: RS-422/485 Repeater

Giá: Liên hệ
ADAM-4510 Bộ lặp tín hiệu hoặc khuếch đại tín hiệu giúp k&e...

ADAM-4510S: Isolated RS-422/485 Repeater

Giá: Liên hệ
ADAM-4510S Bộ khuếch đại tín hiệu hoặc tăng tín hiệu RS-422/48...

ADAM-4510I: Robust RS-422/485 Repeater

Giá: Liên hệ
ADAM-4510I Bộ lặp tín hiệu RS-422/485của hãng Advantech - Taiwan đa...

ADAM-4055: 16-ch Isolated Digital I/O Module with Modbus

Giá: Liên hệ
ADAM-4055  Mô đun hỗ trợ 8 kênh đầu vào kỹ thuật số biệt l...

ADAM-4561: 1-port Isolated USB to RS-232/422/485 Converter

Giá: Liên hệ
ADAM-4561 Bộ chuyển đổi tín hiệu 1 cổng USB sang RS-232/422/485của hã...

ADAM-4572: 1-port Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
ADAM-4572 Modbus Gateway 1 cổng truyền thông 10/100Mbps của hãng Advan...

ADAM-4015: 6-ch RTD Module with Modbus

Giá: Liên hệ
ADAM-4015 Mô-đun đầu vào RTD 6 kênh hỗ trợ Modbus RTU, Modbus ASCII ...

ADAM-6250: Mô đun ngõ vào/ra kỹ thuật số biệt lập 15 kênh hỗ trợ Modbus TCP

Giá: Liên hệ
ADAM-6250 Mô đun ngõ vào/ra kỹ thuật số biệt lập 15 kênh hỗ t...

ADAM-4017+: 8-ch Analog Input Module with Modbus

Giá: Liên hệ
ADAM-4017+ Mô-đun đầu vào Analog (Analog Input) 16-bit, 8 kênh hỗ trợ Mod...
Results 1 - 20 of 1722

Bài viết mới cập nhật...