IFC-Serial: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/RS485/RS422 sang Quang

Giá: Liên hệ

IFC-Serial là bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang Quang chuyên dùng trong công nghiệp. Thiết bị cung cấp giải pháp kéo dài đường truyền vật lý với thiết bị đầu cuối hỗ trợ các truyền thông serial như RS232/RS485/RS422 trên đường truyền cáp quang. Nhờ đó, khoảng cách truyền thông vật lý được kéo dài lên tới 2 Km với cáp quang đa sợi ( multimode fiber)  hoặc 60 Km với cáp quang đơn sợi ( single fiber ). Chế độ truyền dẫn tín hiệu song công trên cáp quang cung cấp một kết nối point to point. Kết nối cáp quang dạng đơn công cho phép kết nối với nhiều thiết bị tạo thành một cấu trúc mạch vòng quang. Tuy nhiên, cấu trúc này không có tính dự phòng và bất kỳ một nút nào bị vỡ sẽ làm cả hệ thống bị tê liệt.

Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang Quang IFC-Serial cho phép cấu hình chọn giao diện để kết nối RS232 (3 dây), RS485 (2 dây, bán song công), RS422 (4 dây, song công). IFC-Serial cung cấp relay phục vụ chức năng Alarm, và hai đầu vào nguồn DC dự phòng giúp hệ thống hoạt động ổn định. Với thiết kế kiểu dáng công nghiệp, độ tin cậy hoàn hảo giúp hệ thống tự động hóa của bạn hoạt động ổn định và liên tục. Ngoài ra, bộ chuyển đổi serial sang quang còn cung cấp cho quý khách hàng hai sự lựa chọn, một là bản tiêu chuẩn với nhiệt độ trong khoảng -10°C đến 60°C và bản mở rộng dùng cho môi trường khắc nghiệt với nhiệt độ từ -40°C đến 75°C.

Tính năng của thiết bị

  • Hỗ trợ 2 kênh truyền thông ( Triple-Way và Two-Way).
  • Hỗ trợ kéo dài khoảng cách truyền thông lên tới 2Km, 30Km, 60Km.
  • Hỗ trợ thêm 2 nguồn dự phòng ( 12 ~ 48 VDC).
  • Hỗ trợ ứng dụng mạch vòng bán song công. 
  • Chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang quang.
  • Dải nhiệt độ hoạt động rộng -40°C đến 75°C ( IFC-Serial-E)
  • Vỏ cứng với mức bảo vệ IP 30.
  • Hỗ trợ relay output cho cảnh báo nguồn hoặc liên kết thất bại.
  • Thiết kế quạt và DIN-Rail cho môi trường khắc nghiệt.

Quý khách hàng quan tâm đến  sản phẩm IFC-Serial của hãng CTC Union và các ứng dụng, xin vui lòng liên hệ với BKAII để biết thêm chi tiết!

Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Ethernet STE100A – Serial

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/RS485/RS422 sang Ethernet STE100A – Ser...

AOM-244: Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang Quang

Giá: Liên hệ
AOM-244 là bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang quang được thiết kế theo chu...

ATC-277SM: Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Quang

Giá: Liên hệ
ATC-277SM Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Quang của hãng ATC hiện đang đư...

FMC-10/100: 10/100Base-TX to 100Base-FX Media Converter

Giá: Liên hệ
FMC-10/100      10/100Base-TX to 100Base-FX Media Converter của hãng CT...

FRM220-Serial: RS232/485 over Fiber

Giá: Liên hệ
FRM220-Serial, FRM220-Serial-SFP   RS232/485 over Fiber của hãng CTC-Union hiện...

MW10F: Bộ chuyển đổi tín hiệu từ RS232 sang Quang

Giá: Liên hệ
MW10F là sản phẩm được thiết kế theo chuẩn công nghiệp của hãn...

IPS-M2404S: 3x Modular slot plus 4x 100/1000Base-X SFP Managed Switch

Giá: Liên hệ
IPS-M2404S là switch công nghiệp vật lý lớp 2 của hãng CTC Union ...

MW40F: Bộ chuyển đổi tín hiệu từ RS485/RS422 sang Quang

Giá: Liên hệ
MW40F là sản phẩm được thiết kế theo chuẩn công nghiệp của hãn...

IPS-G803SM: 8x 100/1000Base-T + 3x 100/1000Base-X SFP Managed Switch

Giá: Liên hệ
IPS-G803SM là dòng sản phẩm Switch Giabit Ethernet công nghiệp của ...

MW50F: Bộ chuyển đổi tín hiệu từ RS232/RS485/RS422 sang Quang

Giá: Liên hệ
MW50F là sự kết hợp của hai dòng sản phẩm MW10F và MW40F của h&at...

FMC-1001S: 10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X SFP Media Converter

Giá: Liên hệ
FMC-1001S     10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X SFP Media Converter của h&at...

FMC-1000MS: 10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X SFP Web Smart OAM Managed Converter

Giá: Liên hệ
FMC-1000MS 10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X SFP Web Smart OAM Managed Converter &n...

FMC-1000M: 10/100/1000Base-T to 1000Base-X Web Smart OAM Managed Converter

Giá: Liên hệ
FMC-1000M     10/100/1000Base-T to 1000Base-X Web Smart OAM Managed Co...

PMFIBRE: Bộ chuyển đổi RS232/RS485 sang quang

Giá: Liên hệ
PMFIBRE là bộ chuyển đổi tín hiệu truyền thông dữ liệu xoắ...

FMC-100M: 10/100Base-TX to 100Base-FX Web Smart OAM Managed Converter

Giá: Liên hệ
FMC-100M     10/100Base-TX to 100Base-FX Web Smart OAM Managed Convert...

Model271: Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang sợi quang

Giá: Liên hệ
Model271 Bộ chuyển đổi tín hiệu nối tiếp 232/485/422 sang sợi Quang ...

FMC-10/100i: 10/100Base-TX to 100Base-FX In-Band Managed Converter

Giá: Liên hệ
FMC-10/100i     10/100Base-TX to 100Base-FX In-Band Managed Converter của h&at...

Model277: Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang sợi quang

Giá: Liên hệ
Model277  Bộ chuyển đổi cổng nối tiếp RS232/485/422 sang sợi quang trong suốt ...

V35/485-1: Chuyển đổi giao diện từ V.35 sang RS485

Giá: Liên hệ
V35/485-1 là thiết bị chuyển đổi giữa hai chuẩn giao diện là V.35 v&agr...

Model277A: Bộ chuyển đổi RS-232 sang sợi quang

Giá: Liên hệ
Model277A  Bộ chuyển đổi cổng nối tiếp RS232 sang sợi Quang để truyền ...
Results 1 - 20 of 272

Bài viết mới cập nhật...

 
 

Số lượng người đang truy cập...

Đang có 103 khách và không thành viên đang online