FL-485: Thiết bị cắt sét đường RS-485

5 5 1 Product
Giá: Liên hệ

IEEE 1000-4-5 và ITU-TK20&K21 được công nhận chuẩn về bảo vệ chất lượng hàng đầu, FL485 đáp ứng tốc độ cao, điện áp đầu ra thấp, hiệu suất chuyển tải lớn. Tất cả có 10 đinh vít mà phải kết nối tiếp đất.

Đặc điểm
1. Ba trạng thái bảo vệ trên tất cả các đường dữ liệu
2. Bảo vệ tín hiệu kết nối tiếp đất
3. Dễ dàng cài đặt, cắm là chạy
4. Bảo vệ tăng áp đột ngột 4.5KV

Thông số

Chuẩn tương thích: EIA RS-485

Tín hiệu RS485: IEC6100-4-5 và ITU-TK20&21

Điện thế hoạt động: 0-5V

Điện thế giới hạn: <15V

Tốc độ truyền áp dụng: 1Mbps

Tín hiệu Isolate: TXD, RXD, GND

Kết nối: Chuẩn industrial terminal block

Suy hao: <0.5dB

Thời gian trễ: <1ns

Môi trường làm việc

Nhiệt độ hoạt động:-40 ~ 85C

Nhiệt độ lưu trữ:-25 ~ 85

Độ ẩm trung bình: 5% ~ 95%

Nguồn nuôi

Đầu vào: không cần nguồn nuôi

Tiêu hao: không tiêu hao

Kích thước

L×W×H: 80mm×25mm×22mm

Khuôn vỏ: Hợp kim Alnico

Màu: Xanh

Khối lượng: 10g

Bảo hành: 3 năm

Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS

 

"BKAII - Thiết bị truyền thông TỐT nhất với giá CẠNH TRANH nhất!"

Downloads fl45_691786624.pdf

IES5028-4GS-12F(M): Switch Công Nghiệp Quản Lý 12 Cổng Ethernet + 12 Cổng Quang Multi-mode + 4 Cổng SFP Gigabit

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES5028-4GS-12F(M) là thiết bị chuyển mạch công nghi...

IES7010-3GS: Switch Công Nghiệp 7 Cổng Ethernet + 3 Cổng SFP Giga Ethernet + Quản lý

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES7010 Gigabit là thiết bị chuyển mạch công nghiệ...

IES5028-4GS-12F(S): Switch Công Nghiệp Quản Lý 12 Cổng Ethernet + 12 Cổng Quang Single-mode + 4 Cổng SFP Gigabit

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES5028-4GS-12F(S) là thiết bị chuyển mạch công...

IES3016L-4F(M): Switch Công Nghiệp 12 Cổng Ethernet + 4 Cổng Quang Multi-mode

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES3016L-4F(M) là thiết bị chuyển mạch công nghiệp...

IES3016L-4F(S): Switch Công Nghiệp 12 Cổng Ethernet + 4 Cổng Quang Single-mode

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES3016L-4F(S) là thiết bị chuyển mạch công nghiệp...

IES5028-4GS-24F(M): Switch Công Nghiệp Quản Lý 4 Cổng Ethernet + 20 Cổng Quang Multi-mode + 4 Cổng SFP Gigabit

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES5028-4GS-20F(M) là thiết bị chuyển mạch công nghi...

IES5028-4GS-24F(S): Switch Công Nghiệp Quản Lý 4 Cổng Ethernet + 20 Cổng Quang Single-mode + 4 Cổng SFP Gigabit

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES5028-4GS-20F(S) là thiết bị chuyển mạch công nghi...

IES215: Switch Công Nghiệp 5 Cổng Ethernet

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES215 là thiết bị chuyển mạch công nghiệp với 5...

IES6116L-P (12-48VDC): Switch Công Nghiệp Quản Lý 16 Cổng Ethernet

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES6116L-P (12-48VDC) là thiết bị chuyển mạch công n...

IES215-1F: Switch Công Nghiệp 4 Cổng Ethernet + 1 Cổng Quang

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES215-1F là thiết bị chuyển mạch công nghiệp vớ...

IES6116L-2F-P(12/48VDC): Switch Công Nghiệp Quản Lý 14 Cổng Ethernet + 2 Cổng Quang

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES6116L-2F-P (12-48VDC) là thiết bị chuyển mạch côn...

IES215-2F: Switch Công Nghiệp 3 Cổng Ethernet + 2 Cổng Quang

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES215-2F là thiết bị chuyển mạch công nghiệp vớ...

IES6116L-4F-P(12/48VDC): Switch Công Nghiệp Quản Lý 12 Cổng Ethernet + 4 Cổng Quang

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES6116L-4F-P (12-48VDC) là thiết bị chuyển mạch côn...

IES3020-4GS-P(12/48VDC): Switch Công Nghiệp 16 Cổng Ethernet + 4 Cổng Quang SFP

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES3020-4GS-P là thiết bị chuyển mạch công nghiệp ...

IES3020-4GS-4F-P(12/48VDC): Switch Công Nghiệp 12 Cổng Ethernet + 4 Cổng Quang 10/100Mbps + 4 Cổng Quang SFP 10/100/1000Mbps

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES3020-4GS-4F-P là thiết bị chuyển mạch công nghi...

IES3020-4GS-2F-P(12/48VDC): Switch Công Nghiệp 14 Cổng Ethernet + 2 Cổng Quang 10/100Mbps + 4 Cổng Quang SFP 10/100/1000Mbps

Giá: Liên hệ
Switch công nghiệp IES3020-4GS-2F-P là thiết bị chuyển mạch công nghi...

IMC101-F: Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang + 1 Cổng Ethernet (12~36VDC)

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi quang điện Model IMC101-1F là thiết bị chuyển đổi công...

IMC102-F: Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang + 2 Cổng Ethernet (12~36VDC)

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi quang điện Model IMC102-F là thiết bị chuyển đổi công ...

IMC101GT: Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang SFP + 1 Cổng Giga Ethernet

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi quang điện IMC101GT là thiết bị chuyển đổi công nghi...

IMC102GT: Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 Cổng Quang SFP + 2 Cổng Giga Ethernet

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi quang điện IMC102GT là thiết bị chuyển đổi công nghi...
Results 101 - 120 of 326