IMC3100P: Bộ chuyển đổi quang điện POE, chuẩn công nghiệp, tốc độ 10/100/1000M

Giá: Liên hệ

IMC3100P là dòng sản phẩm chuyển đổi tín hiệu quang điện hỗ trợ POE và được thiết kế theo chuẩn công nghiệp của hãng AOAtech. Thiết bị hiện đang được sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng: video camera, wireless access point, alarm, traffic control, sensor and tracking device,...là những thiết bị cần kéo dài hơn 100m từ một Switch POE ( power over Ethernet). Việc sử dụng đồng thời dây tín hiệu để truyền cả nguồn giúp tiết kiệm được chi phí dây nguồn, tăng tính bảo mật và an toàn của hệ thống. IMC3100P hỗ trợ tất cả các thiết bị có chức năng Ethernet Powered Devices ( tức theo chuẩn: IEEE 802.3af/at).

Tính năng sản phẩm

  • UTP to fiber media converter
  • IEEE 802.3af/at complaint
  • RJ-45 port support auto MDI/MDI-X function
  • Auto-negotiation speed, half/full-duplex
  • Store-and-forward switching architecture
  • Support wide operating temperature (-40 ˚C ~ +85 ˚C)
  • Wide-range redundant power design ( 12~56VDC )
  • Power polarity reverse protect
  • Overload current resettable fuse present
  • IP-40 protection
  • Provide EFT protection for Power line
  • Support Ethernet ESD protection
  • DIN-Rail and Wall- Mounted Installation

Thông số kỹ thuật

Standards IEEE802.3 10Base-T,
IEEE802.3u 100Base-TX
IEEE802.3ab 1000Base-T
IEEE802.3z 1000Base-SX/LX standards
IEEE802.3x Flow control and back pressure
IEEE802.1d Spanning Tree,
IEEE802.1Q VLANs
IEEE 802.3af/at POE
Performance Processing Type : Store and Forward
MAC Table Size: 1Kbit
Buffer Space: 288Kbit 
Time Delay: <20μs
Copper Port Data Rate: 10/100/1000M
Connector: RJ45
Distance: 100m
Fiber Port Data Rate: 1.25G 
Connector: SC as default, FC/ST Optional
Distance: MMF 550m/2km,SMF 20/40/80/100/120km, 
Bi-di:20/40/80/100/120km
LED indicators PWR1: ON=Power Connected
PWR2: ON= Power Connected
FL/A:  ON=Fiber Connected; Active=Data Transmitting
TL/A:  ON=Copper Connected; Active= Data Transmitting
1000M:  ON=1000M Data Rate Transmitting
POE:  ON=Power Working; Off=No Power
Power Input Voltage: 12~56 VDC, redundant power inputs
Protection: Overload Current; Reverse Polarity 
Power Consumption: <5W( POE excluded ) 
Connector: Terminal Block
Environment Operating Temperature: -40 ˚C ~ +85 ˚C
Storage Temperature: -40 ˚C ~ +95 ˚C
Relative humidity: 5-95% ( no condensation)
Physical Characteristics Housing: IP40 Protection, Aluminum Alloy
Installation: DIN-Rail , Wall-Mounted
Dimension: 115*81*35mm
Weight: 0.30kg

 

EMS Standards 
IEC61000-4-2(ESD): +8KV (Contact Discharge), +15KV (Contact Discharge)
IEC61000-4-3(RS): 10V/M (80-1000MHZ)
IEC61000-4-4(EFT): power cables +4KV, signal cables +2KV
IEC61000-4-5(Surge): power cables +4KV CM/+ 2KV DM, signal cables + 2KV
IEC61000-4-6(RF coupling): 3V (10KHZ-150KHZ), 10V (150KHZ-80MHZ)
IEC61000-4-8(Power Frequency Magnetic Field): 100A/M COUNT 1000A/M 1S TO 3S
IEC61000-4-12/18(Damped Oscillatory Wave): 2.5KV CM, 1KV DM
IEC61000-4-10(conducted disturbances): 30A/M
IEC61000-4-16(common mode): 30V COUNT 300V,1S
IEC61000-6-2(Electromagnetic compatibility)  
IEC61850-3(electrical substation)
IEEE1613 (electric power substations) 
EN50121-4(Rail Traffic)

Thông tin đặt hàng

Model No. Description
IMC3100P-F 10/100/1000M,SFP Slot
IMC3100P-M05 10/100/1000M MMF,1310nm,SC,500m
IMC3100P-M02 10/100/1000M MMF,1310nm,SC,2km
IMC3100P-S20 10/100/1000M SMF,1310nm,SC,20km
IMC3100P-S40 10/100/1000M SMF,1310nm,SC,40km
IMC3100P-A20 10/100/1000M Bi-di TX1310/RX1550nm,SC,20km
IMC3100P-B20 10/100/1000M Bi-di TX1550/RX1310nm,SC,20km
IMC3100P-A40 10/100/1000M Bi-di TX1310/RX1550nm,SC,40km
IMC3100P-B40 10/100/1000M Bi-di TX1550/RX1310nm,SC,40km
Note: 
Power supply provided by user or ordered additionally  
SC connector as default,  FC/ST as request

Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang Quang AOM-244

Giá: Liên hệ
AOM-244 là bộ chuyển đổi Rs232/RS485/RS422 sang quang được thiết kế theo chu...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 1 Kênh video - 1 Kênh Audio AOV-1V1FA

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-1V1FA Serie hỗ trợ chuyển đổi 1 kênh video v&agr...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 1 Kênh video - AOV-1V

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-1V hỗ trợ chuyển đổi 1 kênh video sang quan...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 1 Kênh video, 1 kênh data- AOV-1V1RD

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-1V1RD hỗ trợ chuyển đổi 1 kênh video v&agra...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 4 Kênh video - AOV-4V

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-4V hỗ trợ chuyển đổi 4 kênh video sang quan...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 4 Kênh video, 1 kênh data - AOV-4V1RD

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-4V1RD hỗ trợ chuyển đổi 4 kênh video, 1 k&e...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 8 Kênh video - AOV-8V

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-8V hỗ trợ chuyển đổi 8 kênh video sang quan...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 8 Kênh video, 1 kênh data - AOV-8V1RD

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-8V1RD hỗ trợ chuyển đổi 8 kênh video sang q...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 16 Kênh video - AOV-16V

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-16V hỗ trợ chuyển đổi 16 kênh video sang qu...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 16 Kênh video, 1 kênh data - AOV-16V1RD

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-16V1RD hỗ trợ chuyển đổi 16 kênh video sang...

AOM-1100M: Bộ chuyển đổi quang điện (quang ethernet) 10/100M của hãng AOA Tech

Giá: Liên hệ
AOM-1100M là bộ chuyển đổi tín hiệu quang sang ethernet (10/100M) của ...

IMC1100: Bộ chuyển đổi quang điện chuẩn công nghiệp, tốc độ 10/100M

Giá: Liên hệ
IMC1100 là bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100M được thiết kế theo ...

IMC1100P: Bộ chuyển đổi quang điện POE, chuẩn công nghiệp, tốc độ 10/100M

Giá: Liên hệ
IMC1100P là dòng sản phẩm chuyển đổi tín hiệu quang điện h...

IMC3100: Bộ chuyển đổi quang điện chuẩn công nghiệp, tốc độ 1000M

Giá: Liên hệ
IMC3100 là bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000M được thiết kế ...

IFS1400: Industrial Fiber Switch 4x10/100Base-TX to 100Base-FX

Giá: Liên hệ
IFS1400 là dòng sản phẩm fiber switch được thiết kế theo tiêu chuẩ...

IFS1400P: Industrial POE Fiber Switch 4x10/100Base-TX to 100Base-FX

Giá: Liên hệ
IFS1400P là dòng sản phẩm fiber switch có tích hợp POE đư...

IFS3400: Industrial Gigabit Ethernet Switch (4x10/100/1000Base-TX to 1000Base-FX)

Giá: Liên hệ
IFS3400 là dòng Industrial Ethernet Switch của hãng AOA với tốc độ 100...

IFS3400P: Industrial POE Gigabit Ethernet Switch (4x10/100/1000Base-TX to 1000Base-FX)

Giá: Liên hệ
IFS3400P là dòng sản phẩm POE switch thiết kế theo chuẩn công nghiệp...
Results 1 - 18 of 18
 
 

Số lượng người đang truy cập...

Đang có 104 khách và không thành viên đang online