Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 1 Kênh video - 1 Kênh Audio AOV-1V1FA

Giá: Liên hệ

Bộ chuyển đổi video quang AOV-1V1FA Serie hỗ trợ chuyển đổi 1 kênh video và 1 kênh audio sang quang. Thiết bị tương thích trực tiếp với các hệ thống camera NTSC, PAL và SECAM. Các Led hiển thị giúp người dùng dễ dàng quan sát trạng thái vận hành của thiết bị. AOV-1V1FA hỗ trợ cài đặt dạng gắn lên thanh cài hoặc đặt trong rack 2U

Tính năng:

  • Hot-Plug and support wall mounted and 2U rack mounted
  • 8-bit digital code and non-compression type video transmission
  • 5Hz-10MHz video channel
  • Automatic compatible PAL, NTSC and SECAM video system
  • LED Indicators for Instant System Monitoring
  • Support no-damage regenerative trunk of video
  • Advanced self-adapting technology, and it is unnecessary to implement the adjustment of spot electrics or optics when using
  • Industry-grade design and modularization design make the equipment reliable and flexible
  • Can automatically restore the fuse of power supply

Thông số kỹ thuật:

Video
Video interface number 1 channel video
Bandwidth of video 8MHz
Video input & output impedance 75 Ω (imbalance) , BNC
Video input & output voltage 1VP - P
Differential gain <0.6%
Differential phase <0.3°
Weighted signal-to-noise ratio S/N ≥ 67dB
Audio
Connector Terminal blocks
Audio Channel 1 channel forward audio
Audio input/output impedance 600Ω (Balance/unbalance)
Audio input/output voltage 2Vp-p (typical value)
Audio input/output level 0dBm (typical value)
Audio bandwidth 10HZ~20KHZ
Audio digital encoded bandwidth 24bit
Audio signal-to-noise ratio S/N ≥ 95dB (weighted)
Fiber
Connector FC default, ST/SC Optional
Fiber type MMF,SMF optional, single fiber as default
Transmission distance 0~100Km
Environmental demand
Operating temperature -10 ºC ~+55 ºC
Storage environment -40 ºC ~+85 ºC
Relative humidity 0-95% ( no condensation)
Power supply voltage AC220V/50Hz or DC-48V/1A
MTBF 100,000 hours
LED Indication PWR, FIBER, VIDEO
Size: 94*71*26mm

Ứng dụng:

  • Hệ thống giao thông thông minh ( Intelligence Traffic Monitor system - ITS)
  • Hệ thống giám sát đường cao tốc
  •  Nhà máy điện/ hệ thống giám sát an toàn nhà máy thủy điện
  • Hệ thống giám sát an ninh
  • ......

Thông tin đặt hàng:

Model No. Description
AOV-1V1FA-MM-T-ST 1-ch video + 1-ch Forward Audio, MM 1310nm,ST,2km,Transmitter
AOV-1V1FA-MM-R-ST 1-ch video + 1-ch Forward Audio, MM 1310nm,ST,2km,Receiver
AOV-1V1FA-SM-T-FC 1-ch video + 1-ch Forward Audio, SM 1310nm,FC,20km,Transmitter
AOV-1V1FA-SM-R-FC 1-ch video + 1-ch Forward Audio, SM 1310nm,FC,20km,Receiver

 

Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang Quang AOM-244

Giá: Liên hệ
AOM-244 là bộ chuyển đổi Rs232/RS485/RS422 sang quang được thiết kế theo chu...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 1 Kênh video - AOV-1V

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-1V hỗ trợ chuyển đổi 1 kênh video sang quan...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 1 Kênh video, 1 kênh data- AOV-1V1RD

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-1V1RD hỗ trợ chuyển đổi 1 kênh video v&agra...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 4 Kênh video - AOV-4V

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-4V hỗ trợ chuyển đổi 4 kênh video sang quan...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 4 Kênh video, 1 kênh data - AOV-4V1RD

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-4V1RD hỗ trợ chuyển đổi 4 kênh video, 1 k&e...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 8 Kênh video - AOV-8V

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-8V hỗ trợ chuyển đổi 8 kênh video sang quan...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 8 Kênh video, 1 kênh data - AOV-8V1RD

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-8V1RD hỗ trợ chuyển đổi 8 kênh video sang q...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 16 Kênh video - AOV-16V

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-16V hỗ trợ chuyển đổi 16 kênh video sang qu...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 16 Kênh video, 1 kênh data - AOV-16V1RD

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-16V1RD hỗ trợ chuyển đổi 16 kênh video sang...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 1 Kênh video

Giá: Liên hệ
OVER VIEWFI-VOF1XXX series supports any high resolution dynamic or stationary picture high-fidelity ...

AOM-1100M: Bộ chuyển đổi quang điện (quang ethernet) 10/100M của hãng AOA Tech

Giá: Liên hệ
AOM-1100M là bộ chuyển đổi tín hiệu quang sang ethernet (10/100M) của ...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 2 Kênh video

Giá: Liên hệ
OVER VIEWFI-VOF2XXXX series supports any high resolution dynamic or stationary picture high-fidelity...

IMC1100: Bộ chuyển đổi quang điện chuẩn công nghiệp, tốc độ 10/100M

Giá: Liên hệ
IMC1100 là bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100M được thiết kế theo ...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 4 Kênh video

Giá: Liên hệ
OVER VIEWFI-VOF4XXXX series supports any high resolution dynamic or stationary picture high-fidelity...

IMC1100P: Bộ chuyển đổi quang điện POE, chuẩn công nghiệp, tốc độ 10/100M

Giá: Liên hệ
IMC1100P là dòng sản phẩm chuyển đổi tín hiệu quang điện h...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 8 Kênh video

Giá: Liên hệ
OVER VIEWFI-VOF8XXXX series supports any high resolution dynamic or stationary picture high-fidelity...

IMC3100: Bộ chuyển đổi quang điện chuẩn công nghiệp, tốc độ 1000M

Giá: Liên hệ
IMC3100 là bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000M được thiết kế ...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 16 Kênh video

Giá: Liên hệ
OVER VIEWFI-VOF16XXXX series supports any high resolution dynamic or stationary picture high-fidelit...

IMC3100P: Bộ chuyển đổi quang điện POE, chuẩn công nghiệp, tốc độ 10/100/1000M

Giá: Liên hệ
IMC3100P là dòng sản phẩm chuyển đổi tín hiệu quang điện h...

IFS1400: Industrial Fiber Switch 4x10/100Base-TX to 100Base-FX

Giá: Liên hệ
IFS1400 là dòng sản phẩm fiber switch được thiết kế theo tiêu chuẩ...
Results 1 - 20 of 23
 
 

Số lượng người đang truy cập...

Đang có 125 khách và không thành viên đang online