Model271: Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang sợi quang

( 1 )
Giá: Liên hệ

Model271 là bộ chuyển đổi tín hiệu nối tiếp 232/485/422 sang sợi quang. Bộ chuyển đổi Model271 được sử dụng để mở rộng khoảng cách truyền nối tiếp lên đến 2-5 km (sợi quang đa mode) hoặc lên đến 20-120 km (sợi quang đơn mode). Lưu ý rằng các giao diện RS-232 và RS-422/485 không thể được sử dụng trên cùng Model271 cùng một lúc.

Tính năng sản phẩm
1.Auto sense serial signal rate, zero delay automatic transmit
2.500Kbps the highest baud rate
3.Supply three interface (RS232/485/422)
4. Multi-mode 2KM, signal-mode 20~120KM
5.Compact Size
6.Decreases Signal interference
7.DIN Rail or Wall-mounting
Thông số kỹ thuật
RS-232/485/422 
Standard: EIA RS-232, RS-485, RS-422
Connector: Terminal Block
RS-232 Signals: Tx, Rx, GNG
RS-422 Signals: T+, T-, R+, R-
RS-485 Signals: T+, T-
Baud rate: 0-500kbps
ESD Protection: 15KV for all signals
Sợi quang
Fiber Connector: SC, FC or ST optional
Yêu cầu cáp quang
Single-mode: 8.3/125, 8.7/125, 9/125 or 10/125μm
Multi-mode: 50/125, 62.5/125, or 100/140μm
Truyền tải
Single-mode: 20, 25, 40, 60, 80, 100, 120KM optional
Multi-mode: 2, 5KM
Bước sóng
Single-mode: 1310nm
Multi-mode: 850nm
Đầu ra Tx
Single-mode: >-5dBm
Multi-mode: >-5 dBm
Độ nhạy Rx
Single-mode: -25dBm
Multi-mode: -25dBm
Truyền dẫn điểm-điểmHalf-duplex or full-duplex
Truyền dẫn vòngHalf-duplex
Thông số vật lý
Case: Iron
Dimensions: 100*69*22mm
Môi trường
Operating temperature: -25°C to 70°C 
Storage temperature: -40°C to 85°C
Relative Humidity: 5 to 95%
Nguồn cấp
Input Voltage: 9-36VDC
Consumption: 120mA
Bảo hành: 3 Years
Phê chuẩn: FCC, CE, RoHS approvals

Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang Quang AOM-244

Giá: Liên hệ
AOM-244 là bộ chuyển đổi Rs232/RS485/RS422 sang quang được thiết kế theo chu...

NP301: Bộ chuyển đổi 1 cổng RS232/485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP301 là bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/485/422 sang Ethernet của h&atil...

ATC-277SM: Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

Giá: Liên hệ
ATC-277SM là bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang, đây là giải ph&aa...

CAN485: Bộ chuyển đổi CAN sang RS485

Giá: Liên hệ
CAN485 là sản phẩm của hãng 3Onedata được BKAII phân phối tại Vi...

IFC-Serial: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/RS485/RS422 sang Quang

Giá: Liên hệ
IFC-Serial là bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang Quang chuyên d...

CAN232: Bộ chuyển đổi CAN sang RS232

Giá: Liên hệ
CAN232 là sản phẩm của hãng 3onedata được BKAII cung cấp phân phối...

MW10F: Bộ chuyển đổi tín hiệu từ RS232 sang Quang

Giá: Liên hệ
MW10F là sản phẩm được thiết kế theo chuẩn công nghiệp của hãn...

GW1101-1D(RS-485) 1-port RS-485/422 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1101-1D(RS-485) là một bộ Modbus gateway theo chuẩn công nghiệp của h&atild...

MW40F: Bộ chuyển đổi tín hiệu từ RS485/RS422 sang Quang

Giá: Liên hệ
MW40F là sản phẩm được thiết kế theo chuẩn công nghiệp của hãn...

GW1101-1D(RS-232) 1-port RS-232 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1101-1D(RS232) là bộ Modbus Gateway công nghiệp của hãng 3Onedata. Thi...

MW50F: Bộ chuyển đổi tín hiệu từ RS232/RS485/RS422 sang Quang

Giá: Liên hệ
MW50F là sự kết hợp của hai dòng sản phẩm MW10F và MW40F của h&at...

GW1102-2D(RS-485) 2-port RS-485/422 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1102-2D(RS-485) là một sản phẩm được thiết kế dùng trong công ng...

Model 277A: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232 sang quang

Giá: Liên hệ
Model277/A là thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện RS-232 sang c&aacut...

GW1102-2D(RS-232) 2-port RS-232 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1102-2D(RS-232) là một sản phẩm trong dòng sản phẩm Modbus Gateway của h...

FRM220-Serial: RS232/485 over Fiber

Giá: Liên hệ
FRM220-serial là dòng sản phẩm chuyển đổi tín hiệu từ RS-232, RS-4...

GW1104-4DI(RS-485) Modbus Gateway - bộ chuyển đổi 4 cổng RS485/RS422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
GW1104-4DI(RS-485) là bộ Modbus Gateway được sản xuất theo tiêu chuẩn c&oci...

PMFIBRE: Bộ chuyển đổi RS232/RS485 sang quang

Giá: Liên hệ
PMFIBRE là bộ chuyển đổi tín hiệu truyền thông dữ liệu xoắ...

NP302T-2D(RS-232): Bộ chuyển đổi 2 cổng RS232 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP302T-2D(RS-232)  là một sản phẩm được sản xuất theo tiêu chuẩn c...

NP302T-2D(RS-485): Bộ chuyển đổi 2 cổng RS485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP302T-2D(RS-485) là bộ chuyển đổi tín hiệu của hãng 3onedata đư...

Model277: Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang sợi quang

Giá: Liên hệ
Model277 là 1 bộ chuyển đổi cổng nối tiếp RS232/485/422 sang sợi quang trong s...
Results 1 - 20 of 183
 
 

Số lượng người đang truy cập...

Đang có 93 khách và không thành viên đang online