FRM220-Serial: RS232/485 over Fiber

( 0 )
Giá: Liên hệ

FRM220-serial là dòng sản phẩm chuyển đổi tín hiệu từ RS-232, RS-422 hoặc RS-485 sang tín hiệu quang và ngược lại của hãng CTC Union - Taiwan. Thiết bị giúp kéo dài đường truyền lên tới 2km (đối với cáp quang multimodem) hoặc 120km ( đối với cáp quang Single mode). Bộ chuyển đổi này cung cấp nhiều giao diện kết nối với RS232 hoặc RS485/422 ( đầy đủ 2 hoặc 4 dây, full hoặc haft duplex). Bộ chuyển đổi FRM220-serial cho phép truyền dữ liệu qua đường cáp quang với tốc độ truyền dữ liệu lên tới 256kbps với RS232 hoặc 1024kbs với RS485/422. Khi sử dụng dòng card FRM220-serial/485 trong rack FRM220 với quản lý SNMP cho phép cấu hình và giám sát card, đồng thời giám sát các trạng thái converter, type, version, trạng thái đường cáp quang, trạng thái dữ liệu và các cảnh báo,...từ xa. Khi sử dụng một mình, hoạt động động lập, card FRM220-serial cho phép cấu hình với DIP swtiches.

Tính năng

  • Extend asynchronous serial transmission up to 120km over fiber
  • In-band network management via terminal, Web or SNMP in FRM220-CH20 chassis
  • Selectable data interface for RS-232/ 485
  • RS232/Async. 3W or 5W up to 256Kbps
  • RS485/Async. 2W (half duplex) or 4W (full duplex) up to 1Mbps
  • Standalone RS232 console management via CH01M
  • Software selectable two wires (half duplex) or four wires (full duplex) RS-485

Ứng dụng

Mã đặt hàng:

FRM220 – Serial –AABBB:

Trong 5 ký tự cuối:

  • 2 ký tự đầu AA thể hiện dạng đầu kết nối, tùy chọn trong: SC, ST, FC
  • 3 ký tự sau BBB thể hiện khoảng cách kết nối, cụ thể:
    • 002: 2km
    • 015: 15km
    • 030: 30km
    • 050: 50km
    • 20A: WDM 20km A type
    • 20B: WDM 20km B type
    • 40A: WDM 40km A type
    • 40B: WDM 40km B type

Ví dụ: FRM220 – Serial – SC002

 

Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang Ethernet STE100A – Serial

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/RS485/RS422 sang Ethernet STE100A – Ser...

Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang Quang AOM-244

Giá: Liên hệ
AOM-244 là bộ chuyển đổi Rs232/RS485/RS422 sang quang được thiết kế theo chu...

IFC-Serial: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/RS485/RS422 sang Quang

Giá: Liên hệ
IFC-Serial là bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang Quang chuyên d...

ATC-277SM: Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang

Giá: Liên hệ
ATC-277SM là bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang, đây là giải ph&aa...

FMC-10/100: Bộ chuyển đổi quang điện (quang ethernet) 10/100M của hãng CTC Union

Giá: Liên hệ
Dòng sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện FMC-10/100 của hãng CTC Union l...

MW10F: Bộ chuyển đổi tín hiệu từ RS232 sang Quang

Giá: Liên hệ
MW10F là sản phẩm được thiết kế theo chuẩn công nghiệp của hãn...

IPS-M2404S: 3x Modular slot plus 4x 100/1000Base-X SFP Managed Switch

Giá: Liên hệ
IPS-M2404S là switch công nghiệp vật lý lớp 2 của hãng CTC Union ...

MW40F: Bộ chuyển đổi tín hiệu từ RS485/RS422 sang Quang

Giá: Liên hệ
MW40F là sản phẩm được thiết kế theo chuẩn công nghiệp của hãn...

IPS-G803SM: 8x 100/1000Base-T + 3x 100/1000Base-X SFP Managed Switch

Giá: Liên hệ
IPS-G803SM là dòng sản phẩm Switch Giabit Ethernet công nghiệp của ...

MW50F: Bộ chuyển đổi tín hiệu từ RS232/RS485/RS422 sang Quang

Giá: Liên hệ
MW50F là sự kết hợp của hai dòng sản phẩm MW10F và MW40F của h&at...

FMC-1001S: 10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X SFP Media Converter

Giá: Liên hệ
The FMC-1001S family are Gigabit Ethernet 10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X non-managed stand-alon...

Model 277A: Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232 sang quang

Giá: Liên hệ
Model277/A là thiết bị chuyển đổi tín hiệu điện RS-232 sang c&aacut...

FMC-1000MS: 10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X SFP Web Smart OAM Managed Converter

Giá: Liên hệ
The FMC-1000MS family are Gigabit Ethernet 10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X Web Smart OAM/IP mana...

FMC-1000M: 10/100/1000Base-T to 1000Base-X Web Smart OAM Managed Converter

Giá: Liên hệ
The FMC-1000M family are Gigabit Ethernet 10/100/1000Base-T to 1000Base-X Web Smart OAM/IP based man...

PMFIBRE: Bộ chuyển đổi RS232/RS485 sang quang

Giá: Liên hệ
PMFIBRE là bộ chuyển đổi tín hiệu truyền thông dữ liệu xoắ...

FMC-100M: 10/100Base-TX to 100Base-FX Web Smart OAM Managed Converter

Giá: Liên hệ
The FMC-100M family are Fast Ethernet 10/100Base-TX to 100Base-FX Web Smart OAM/IP based managed fib...

Model271: Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang sợi quang

Giá: Liên hệ
Model271 là bộ chuyển đổi tín hiệu nối tiếp 232/485/422 sang sợi quang....

FMC-10/100i: 10/100Base-TX to 100Base-FX In-Band Managed Converter

Giá: Liên hệ
The FMC-10/100i family are Fast Ethernet 10/100Base-TX to 100Base-FX In-band managed media converter...

Model277: Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang sợi quang

Giá: Liên hệ
Model277 là 1 bộ chuyển đổi cổng nối tiếp RS232/485/422 sang sợi quang trong s...

FMC-1000S-PH: 10/100/1000Base-T to 1000/1000Base-X SFP with PoE+ (PSE) Fiber Converter

Giá: Liên hệ
FMC-1000S-PH là bộ chuyển đổi quang điện Gigabit Ethernet có chức năng ch...
Results 1 - 20 of 133