ECU101-1F: Card chuyển đổi quang điện 2 cổng 100M Unmanaged Daughter.

( 1 )
Giá: Liên hệ

ECU101-1F là card chuyển đổi quang điện công nghiệp 2 cổng 100M Unmanaged Daughter với 1 cổng 100M copper và 1 cổng 100M fiber của hãng 3Onedata - China hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. Thiết bị được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng,... Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, …

Tính năng sản phẩm

  1.  Support 1 100M copper port and 1 100M fiber port

     Input voltage: 12VDC

     Support -30~60℃ wide temperature range operation

Thông số kỹ thuật của sản phẩm

Standard

&

Protocol

IEEE 802.3 for 10BaseT

IEEE 802.3u for 100Base-TX and 100Base-FX

IEEE 802.3x for Flow Control 

Interface

Copper port: 10/100Base-T(X), RJ45, Automatic Flow Control, Full/Half Duplex Mode, MDI/MDI-X Autotunning

Fiber port: 100Base-FX , SC/ST/FC optional

LED Indicator

STA Running Indicator, Port Indicator, LFP Indicator

Switch Property

Transmission mode: store-and-forward or cut-through

MAC address: 1K

Packet buffer size: 0.28M

Backplane bandwidth: 0.6G

Switch time delay: <10μs

Power

Requirement

Input voltage: 12VDC

Power

Consumption

No-load: 1.10W@12VDC>

Full-load: 1.52W @12VDC

Environmental 

Limit

Operating temperature range: -30~60℃

Storage temperature range: -30~60℃

Relative humidity: 5%~95% (no condensation)

Physical Characteristic

Installation: slide-in mounting

Weight: 60g

Dimension (W x H x D): 84.5mm×20.0mm×122.5mm

Certification

CE, FCC, RoHS

Mã sản phẩm

Type 100M Copper Port 100M Fiber Port Power Supply
ECU101-1F 1

1

12VDC

 "BKAII - Thiết bị truyền thông TỐT nhất với giá CẠNH TRANH nhất!" 

FMC-10/100: Bộ chuyển đổi quang điện (quang ethernet) 10/100M của hãng CTC Union

Giá: Liên hệ
Dòng sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện FMC-10/100 của hãng CTC Union l...

NP301: Bộ chuyển đổi 1 cổng RS232/485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP301 là bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/485/422 sang Ethernet của h&atil...

AOM-1100M: Bộ chuyển đổi quang điện (quang ethernet) 10/100M của hãng AOA Tech

Giá: Liên hệ
AOM-1100M là bộ chuyển đổi tín hiệu quang sang ethernet (10/100M) của ...

CAN485: Bộ chuyển đổi CAN sang RS485

Giá: Liên hệ
CAN485 là sản phẩm của hãng 3Onedata được BKAII phân phối tại Vi...

GT-802S: Bộ chuyển đổi quang điện hãng Planet

Giá: Liên hệ
GT-802S là bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000Mbps của hã...

CAN232: Bộ chuyển đổi CAN sang RS232

Giá: Liên hệ
CAN232 là sản phẩm của hãng 3onedata được BKAII cung cấp phân phối...

IMC1100: Bộ chuyển đổi quang điện chuẩn công nghiệp, tốc độ 10/100M

Giá: Liên hệ
IMC1100 là bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100M được thiết kế theo ...

GW1101-1D(RS-485) 1-port RS-485/422 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1101-1D(RS-485) là một bộ Modbus gateway theo chuẩn công nghiệp của h&atild...

IMC1100P: Bộ chuyển đổi quang điện POE, chuẩn công nghiệp, tốc độ 10/100M

Giá: Liên hệ
IMC1100P là dòng sản phẩm chuyển đổi tín hiệu quang điện h...

GW1101-1D(RS-232) 1-port RS-232 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1101-1D(RS232) là bộ Modbus Gateway công nghiệp của hãng 3Onedata. Thi...

IMC3100: Bộ chuyển đổi quang điện chuẩn công nghiệp, tốc độ 1000M

Giá: Liên hệ
IMC3100 là bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000M được thiết kế ...

GW1102-2D(RS-485) 2-port RS-485/422 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1102-2D(RS-485) là một sản phẩm được thiết kế dùng trong công ng...

IMC3100P: Bộ chuyển đổi quang điện POE, chuẩn công nghiệp, tốc độ 10/100/1000M

Giá: Liên hệ
IMC3100P là dòng sản phẩm chuyển đổi tín hiệu quang điện h...

GW1102-2D(RS-232) 2-port RS-232 to Ethernet Modbus Gateway

Giá: Liên hệ
GW1102-2D(RS-232) là một sản phẩm trong dòng sản phẩm Modbus Gateway của h...

FMC-1001S: 10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X SFP Media Converter

Giá: Liên hệ
The FMC-1001S family are Gigabit Ethernet 10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X non-managed stand-alon...

GW1104-4DI(RS-485) Modbus Gateway - bộ chuyển đổi 4 cổng RS485/RS422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
GW1104-4DI(RS-485) là bộ Modbus Gateway được sản xuất theo tiêu chuẩn c&oci...

FMC-1000MS: 10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X SFP Web Smart OAM Managed Converter

Giá: Liên hệ
The FMC-1000MS family are Gigabit Ethernet 10/100/1000Base-T to 100/1000Base-X Web Smart OAM/IP mana...

NP302T-2D(RS-232): Bộ chuyển đổi 2 cổng RS232 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP302T-2D(RS-232)  là một sản phẩm được sản xuất theo tiêu chuẩn c...

FMC-1000M: 10/100/1000Base-T to 1000Base-X Web Smart OAM Managed Converter

Giá: Liên hệ
The FMC-1000M family are Gigabit Ethernet 10/100/1000Base-T to 1000Base-X Web Smart OAM/IP based man...

NP302T-2D(RS-485): Bộ chuyển đổi 2 cổng RS485/422 sang Ethernet

Giá: Liên hệ
NP302T-2D(RS-485) là bộ chuyển đổi tín hiệu của hãng 3onedata đư...
Results 1 - 20 of 431