IMC1100P: Bộ chuyển đổi quang điện POE, chuẩn công nghiệp, tốc độ 10/100M

Giá: Liên hệ

IMC1100P là dòng sản phẩm chuyển đổi tín hiệu quang điện hỗ trợ POE và được thiết kế theo chuẩn công nghiệp của hãng AOAtech. Thiết bị hiện đang được sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng: video camera, wireless access point, alarm, traffic control, sensor and tracking device,...là những thiết bị cần kéo dài hơn 100m từ một Switch POE ( power over Ethernet). Việc sử dụng đồng thời dây tín hiệu để truyền cả nguồn giúp tiết kiệm được chi phí dây nguồn, tăng tính bảo mật và an toàn của hệ thống. IMC1100P hỗ trợ tất cả các thiết bị có chức năng Ethernet Powered Devices ( tức theo chuẩn: IEEE 802.3af/at).

Tính năng sản phẩm

  • UTP with POE to fiber media converter
  • IEEE 802.3af/at complaint
  • RJ45 support auto MDI/MDI-X function
  • Auto-negotiation speed, half/full-duplex
  • Store-and-forward & Cut-thought optional
  • Built-in LFP (Link-fault-pass-through) function
  • Jumbo frame: 9kbytes
  • Wide-range redundant power design ( 12~56VDC )
  • Support wide operating temperature (-40 ˚C ~ +85 ˚C)
  • Power polarity reverse protect
  • Overload current resettable fuse present
  • IP-40 protection
  • Provide EFT protection for Power line
  • Support Ethernet ESD protection
  • DIN-Rail and Wall- Mounted Installation

Thông số kỹ thuật

Standards IEEE802.3 10Base-T,
IEEE802.3u 100Base-TX 
IEEE802.3x Flow control and back pressure
IEEE802.1d Spanning Tree,
IEEE802.1Q VLANs 
IEEE 802.3af/at POE
Performance Processing Type : Store and Forward
MAC Table Size: 1Kbit
Buffer Space: 288Kbit 
Time Delay: <150μs
Copper Port Data Rate: 10/100M 
Connector: RJ45
Distance: 100m
Fiber Port Data Rate: 155M 
Connector: SC as default, FC/ST Optional
Distance: MMF 2km,SMF 20/40/80/100/120km, 
Bi-di:20/40/80/100/120km
Dip-switch Dip1 ON + Dip2 ON = Modified Cut-through Mode
Dip1 ON + Dip2 Off = Converter Mode
Dip1 Off + Dip2 ON = Cut-through
Dip1 Off + Dip2 off = Store and forward mode
Dip4 ON = LFP Enable; 
Dip4 Off= LFP Disable
LED indicators PWR1: ON=Power Connected
PWR2: ON= Power Connected
FL/A:  ON=Fiber Connected; Active=Data Transmitting
TL/A:  ON=Copper Connected; Active= Data Transmitting
100M:  ON=100M Data Rate Transmitting
POE:  ON=Power Working; Off=No Power
Power Input Voltage: 12~56 VDC, redundant power inputs
Power Consumption:
Protection: Overload Current; Reverse Polarity
Connector: Terminal Block
Environment Operating Temperature: -40 ˚C ~ +85 ˚C
Storage Temperature: -40 ˚C ~ +95 ˚C
Relative humidity: 5-95% ( no condensation)
Physical Characteristics Housing: IP40 Protection, Aluminum Alloy
Installation: DIN-Rail , Wall-Mounted
Dimension: 115*81*35mm
Weight: 0.30kg

 

EMS Standards 
IEC61000-4-2(ESD): +8KV (Contact Discharge), +15KV (Contact Discharge)
IEC61000-4-3(RS): 10V/M (80-1000MHZ)
IEC61000-4-4(EFT): power cables +4KV, signal cables +2KV
IEC61000-4-5(Surge): power cables +4KV CM/+ 2KV DM, signal cables + 2KV
IEC61000-4-6(RF coupling): 3V (10KHZ-150KHZ), 10V (150KHZ-80MHZ)
IEC61000-4-8(Power Frequency Magnetic Field): 100A/M COUNT 1000A/M 1S TO 3S
IEC61000-4-12/18(Damped Oscillatory Wave): 2.5KV CM, 1KV DM
IEC61000-4-10(conducted disturbances): 30A/M
IEC61000-4-16(common mode): 30V COUNT 300V,1S
IEC61000-6-2(Electromagnetic compatibility)  
IEC61850-3(electrical substation)
IEEE1613 (electric power substations) 
EN50121-4(Rail Traffic)

Thông tin đặt hàng

Model No. Description
IMC1100P-M02 10/100M MMF,1310nm,SC,2km
IMC1100P-S20 10/100M SMF,1310nm,SC,20km
IMC1100P-S40 10/100M SMF,1310nm,SC,40km
IMC1100P-A20 10/100M Bi-di TX1310/RX1550nm,SC,20km
IMC1100P-B20 10/100M Bi-di TX1550/RX1310nm,SC,20km
IMC1100P-A40 10/100M Bi-di TX1310/RX1550nm,SC,40km
IMC1100P-B40 10/100M Bi-di TX1550/RX1310nm,SC,40km
Note: 
Power supply provided by user or ordered additionally  
SC connector as default,  FC/ST as request

Bộ chuyển đổi RS232/RS485/RS422 sang Quang AOM-244

Giá: Liên hệ
AOM-244 là bộ chuyển đổi Rs232/RS485/RS422 sang quang được thiết kế theo chu...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 1 Kênh video - 1 Kênh Audio AOV-1V1FA

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-1V1FA Serie hỗ trợ chuyển đổi 1 kênh video v&agr...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 1 Kênh video - AOV-1V

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-1V hỗ trợ chuyển đổi 1 kênh video sang quan...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 1 Kênh video, 1 kênh data- AOV-1V1RD

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-1V1RD hỗ trợ chuyển đổi 1 kênh video v&agra...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 4 Kênh video - AOV-4V

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-4V hỗ trợ chuyển đổi 4 kênh video sang quan...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 4 Kênh video, 1 kênh data - AOV-4V1RD

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-4V1RD hỗ trợ chuyển đổi 4 kênh video, 1 k&e...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 8 Kênh video - AOV-8V

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-8V hỗ trợ chuyển đổi 8 kênh video sang quan...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 8 Kênh video, 1 kênh data - AOV-8V1RD

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-8V1RD hỗ trợ chuyển đổi 8 kênh video sang q...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 16 Kênh video - AOV-16V

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-16V hỗ trợ chuyển đổi 16 kênh video sang qu...

Thiết bị chuyển đổi video sang quang - 16 Kênh video, 1 kênh data - AOV-16V1RD

Giá: Liên hệ
Bộ chuyển đổi video quang AOV-16V1RD hỗ trợ chuyển đổi 16 kênh video sang...

AOM-1100M: Bộ chuyển đổi quang điện (quang ethernet) 10/100M của hãng AOA Tech

Giá: Liên hệ
AOM-1100M là bộ chuyển đổi tín hiệu quang sang ethernet (10/100M) của ...

IMC1100: Bộ chuyển đổi quang điện chuẩn công nghiệp, tốc độ 10/100M

Giá: Liên hệ
IMC1100 là bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100M được thiết kế theo ...

IMC3100: Bộ chuyển đổi quang điện chuẩn công nghiệp, tốc độ 1000M

Giá: Liên hệ
IMC3100 là bộ chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100/1000M được thiết kế ...

IMC3100P: Bộ chuyển đổi quang điện POE, chuẩn công nghiệp, tốc độ 10/100/1000M

Giá: Liên hệ
IMC3100P là dòng sản phẩm chuyển đổi tín hiệu quang điện h...

IFS1400: Industrial Fiber Switch 4x10/100Base-TX to 100Base-FX

Giá: Liên hệ
IFS1400 là dòng sản phẩm fiber switch được thiết kế theo tiêu chuẩ...

IFS1400P: Industrial POE Fiber Switch 4x10/100Base-TX to 100Base-FX

Giá: Liên hệ
IFS1400P là dòng sản phẩm fiber switch có tích hợp POE đư...

IFS3400: Industrial Gigabit Ethernet Switch (4x10/100/1000Base-TX to 1000Base-FX)

Giá: Liên hệ
IFS3400 là dòng Industrial Ethernet Switch của hãng AOA với tốc độ 100...

IFS3400P: Industrial POE Gigabit Ethernet Switch (4x10/100/1000Base-TX to 1000Base-FX)

Giá: Liên hệ
IFS3400P là dòng sản phẩm POE switch thiết kế theo chuẩn công nghiệp...
Results 1 - 18 of 18
 
 

Số lượng người đang truy cập...

Đang có 50 khách và không thành viên đang online